Pé Linh tuyển ref site basedonpeople ..mấy anh ủng hộ nha .

=)) =) cái 4r đó là của các bạn teen Hóc Môn tpHCM , anh hai e là mod hj0n , vào mà hỏi , ai không biết . E nói thật anh đừng bùn , a là con trai mà sao tính như đàn bà vậy, soi mói đời tư ng ta đến thế là cùng . có cái topic nhiu ng vào là bắt đầu này nọ . sao mấy bài e viết ko cai coi sao ko thấy soi nói đi . đã nói từ đầu là lấy nick anh hai vào có giấu ai đâu , ko tin hỏi mod Trung đi , có phải mod Trung biết anh hai e và đã từng giao dịch rồi ko .

sao Linh thấy cái 4r này cạnh trah vậy ta , còn cạnh tranh với cả con gái nữa thật hết chỗ nói , con trai vậy ở ngoài đời Linh còn ko nhìn mặt nữa chứ đừng nói đếm xỉa tới .

=)) =) cái 4r đó là của các bạn teen Hóc Môn tpHCM , anh hai e là mod hj0n , vào mà hỏi , ai không biết . E nói thật anh đừng bùn , a là con trai mà sao tính như đàn bà vậy, soi mói đời tư ng ta đến thế là cùng . có cái topic nhiu ng vào là bắt đầu này nọ . sao mấy bài e viết ko cai coi sao ko thấy soi nói đi . đã nói từ đầu là lấy nick anh hai vào có giấu ai đâu , ko tin hỏi mod Trung đi , có phải mod Trung biết anh hai e và đã từng giao dịch rồi ko .

sao Linh thấy cái 4r này cạnh trah vậy ta , còn cạnh tranh với cả con gái nữa thật hết chỗ nói , con trai vậy ở ngoài đời Linh còn ko nhìn mặt nữa chứ đừng nói đếm xỉa tới .
Không phải soi mói mà là mọi người chỉ muốn biết đâu là thật, đâu là giả thôi.
Nếu là girl thật thì không việc gì phải sợ, forum rất hoan nghênh, còn nếu giả girl thì mình sẽ không tha cho đâu :D.

Thôi nào mọi người ủng hộ thì zo6 thắc mắc cứ hỏi làm quá đáng thế nếu bạn ấy RB đấy đủ thì ok chứ ở đó mà phân vân giữa tên bé linh hay buivanphuoc làm chi phiền quá im lặng chút đi.

Mình cũng tiếp xúc với anh trai bạn này, hiện tại 2 người này xài chung nick, các cậu cũng đừng quá đáng nha, dù gì forum là nơi thào luận không phải để chúng ta cãi nhau, chưa kể đây là topic tuyển ref, trai hay gái thì cũng ko có vấn đề gì. :)

Chẳng ai làm gì cả, chỉ tại bé ấy làm lớn chuyện lên thôi. Lên sb chửi tùm lum chưa ban nik sb là may rùi.
Mà mấy ông kia cũng chỉ chọc cho vui thoi :))
BN+refback đầy đủ là đựoc :))

Last edited by a moderator:

cạnh tranh tất .trai gái gì chứ:angry

Last edited by a moderator:
Rõ hay ! Đây là cái comment đầu tiền khi tham gia vào cái diễn đàn này. Mục đích chính anh em ta là gì ? Tiền hay Gái ? Xác định rõ rồi làm tiếp. Đang thắc mắc không biết nó có nhanh scam không đây nè !

đã update có 8 bạn để lại thông tin , còn lại ko thấy , các bạn để lại thông tin nhé , sau nay còn hợp tác lâu dài :D

Rõ hay ! Đây là cái comment đầu tiền khi tham gia vào cái diễn đàn này. Mục đích chính anh em ta là gì ? Tiền hay Gái ? Xác định rõ rồi làm tiếp. Đang thắc mắc không biết nó có nhanh scam không đây nè !
Ai zô đây mà chả kiếm tiền,chã lẻ zô đây kiếm gái
Công nhận mấy bác forum này cũng ....:binhsua149:

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 08:00 PM ----------

đã update có 8 bạn để lại thông tin , còn lại ko thấy , các bạn để lại thông tin nhé , sau nay còn hợp tác lâu dài :D
Id tuananhlovemoney
PP [email protected]

Site indoclix sao rùi em,anh có gữi tin nhắn ở yahoo rùi đó

Announcements

Forum statistics

Threads
420,854
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week