• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Payza có cần veri không ?

tagomisugi

Junior
Reactions
47
MR
0.093
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như title cho mình hỏi có cần veri acc Payza không mọi người ?

Last edited by a moderator:
Bạn giao dịch nhiều, thường xuyên thì veri.

Dùng giao dịch ít thì để stater thôi c nhé,đỡ mất fee :binhsua50::binhsua50::binhsua50:

có mấy dịch vụ ex hay mua gì đấy nó yêu cầu ver

okay ! cảm ơn các bạn nhiều ! Mod đi ngang close giùm nha ^^

nhắc đến mới tức...mua cái thẻ trustcard nạp tiền để verified mà nó lấy tiền rùi...mình ver cũng k dc...có cao nhân nào giúp mình với k :((

nhắc đến mới tức...mua cái thẻ trustcard nạp tiền để verified mà nó lấy tiền rùi...mình ver cũng k dc...có cao nhân nào giúp mình với k :((
bác chờ 24h có cái log gd xem nó lấy mấy $ rồi điền ở pz là ver đc

không veri vẫn dùng bình thường mà

bác chờ 24h xem nó lấy mấy $ rồi điền ở pz là ver đc
rùi ..gọi rùi mà vẫn k dc...k biết lỗi do trust hay payza nữa :D

mình chuyển qua ego khoảng 55$ là bỏ PZ rồi vậy nên có cần veri không mọi người ?

mình chuyển qua ego khoảng 55$ là bỏ PZ rồi vậy nên có cần veri không mọi người ?

hình như phải ver mới chuyển được mà bạn

cho mình hỏi ké Payza mình để ở mức starter vì rất ít khi dùng giao dịch thì sau này lâu lâu có giao dịch tầm <50$ thì nó có cho giao dịch không vậy các bro ?? :binhsua166:

cho mình hỏi ké Payza mình để ở mức starter vì rất ít khi dùng giao dịch thì sau này lâu lâu có giao dịch tầm <50$ thì nó có cho giao dịch không vậy các bro ?? :binhsua166:

Giới hạng Stater là 500$/tháng :)

nếu pz chưa veri thì có chuyển tiền cho ex được ko mấy bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,918
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom