Other PAYWEB-->kểu mới.

Tình hình là Lr đã vét cạn rồi...vì vậy nếu anh em yêu cầu pay bằng Lr thì phải đợi vài ngày nữa...hiện tại có paypal và AP nếu anh em muốn pay bằng AP hoặc PP thì để lại mail hoặc nếu muốn lấy Lr thì đợi vài ngày nữa hàng mới về.
thank

Tình hình là Lr đã vét cạn rồi...vì vậy nếu anh em yêu cầu pay bằng Lr thì phải đợi vài ngày nữa...hiện tại có paypal và AP nếu anh em muốn pay bằng AP hoặc PP thì để lại mail hoặc nếu muốn lấy Lr thì đợi vài ngày nữa hàng mới về.
thank

>> 20 acc của mình chờ LR của bạn (trang 13 và 16) , mai có thì pay luôn nha. thanks

Last edited by a moderator:
sao mình thấy ở trên có nhiều bạn get mười mấy acc luôn mà

VPS thưa bạn, phải bỏ tiền ra mua, tốn kém ! mua roi nen dung`,chứ tình hình này bonus ko đc bao nhiêu, nếu kimtin dùng visa debit thành công, hy vọng bạn sẽ bonus cho anh em nhiều hơn.

VPS thưa bạn, phải bỏ tiền ra mua, tốn kém ! mua roi nen dung`,chứ tình hình này bonus ko đc bao nhiêu, nếu kimtin dùng visa debit thành công, hy vọng bạn sẽ bonus cho anh em nhiều hơn.
nghe chừng ko khả thi lắm....nếu mở debit thì cũng 3 đến 4 tuần về tới nhà...sorry ae hôm nay vừa đi làm mấy ve về nê mệt quá để mai mình pay nhé....giờ ko còn tỉnh táo...nhớ là PP hoặc AP nhé vì Lr vừa rút đi nhậu rồi....còn ai thích Lr thì để vài ngày nữa
thk

Announcements

Forum statistics

Threads
420,085
172,145
Latest member
nguyenti25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week