Report Paypal Việt Nam này của ai

jazz1611

Pre-verified
Reactions
27
MR
0.001
Hi,

Hiện tại mình đang nắm 1 vài pp việt nam.có thông tin này nọ nhưng mình k quan tâm. Mình sẽ update nếu có gặp :))

Đầu tiên là bạn này =))

Live => | [email protected] | xxxxxxxx | Mail: DIE | Premier | Unverified | $0.00 USD | No Bank | No Card | Tran Cong, xxxxxx, Can Tho , 92000, Vietnam | 0939xxx996 | Last log in November 19, 2013 20:51 GMT+07:00

| [email protected] | xxxxxxxx | Personal | Unverified | $1.13 USD | No Bank | [ ] | hung bien, xxxxxxx, buon ma thuot , 55000, Vietnam | 907xxx268 | Mail Confirmed | No Payment | No case | November 19, 2013 17:11 GMT+07:00

Của ai vào nhận hàng nhé. Mình chỉ muốn giúp đỡ. Không có ý gì khác cả :)

Last edited:
làm sao bác nắm đc ??

không có có 1 xu trong account :D

Không ai nhận tớ nhận cho :D

Hi,

Hiện tại mình đang nắm 1 vài pp việt nam.có thông tin này nọ nhưng mình k quan tâm. Mình sẽ update nếu có gặp :))

Đầu tiên là bạn này =))

Live => | [email protected] | xxxxxxxx | Mail: DIE | Premier | Unverified | $0.00 USD | No Bank | No Card | Tran Cong, xxxxxx, Can Tho , 92000, Vietnam | 0939xxx996 | Last log in November 19, 2013 20:51 GMT+07:00

Của ai vào nhận hàng nhé. Mình chỉ muốn giúp đỡ. Không có ý gì khác cả :)
Không có ai lấy cho em đi bác :D

| Mail: DIE | Premier | Unverified | $0.00 USD | :eek:

Họ Hoàng Họ Nguyễn xin nhé thớt. đang ko có pp xài :D

Hack ai thì hack đừng hack tui nha , tui báo công an đó :D !
mấy bác mún chắc ăn thì mail paypal là mail riêng biệt không pub ở bất kì site nào. thì chả ai get đc đâu

Chẳng hack hiếc gì cả? Nếu là của bạn thì sao? Bạn sẽ làm gì? Hay ngồi đó nói blap blap. Toàn 1 lũ chỉ biết ngồi hóng và phán như đúng rồi =))

P/s: Scan Mail Pass, Hack Shop thì đã sao? Nếu không phải như thế thì sao? Lỗi bug của site và ai đó get ra và check rồi báo lại thì sao? Hãy xem kỹ chiện gì đang diễn ra rồi muốn nói sao thì nói :-j

Chẳng hack hiếc gì cả? Nếu là của bạn thì sao? Bạn sẽ làm gì? Hay ngồi đó nói blap blap. Toàn 1 lũ chỉ biết ngồi hóng và phán như đúng rồi =))

P/s: Scan Mail Pass, Hack Shop thì đã sao? Nếu không phải như thế thì sao? Lỗi bug của site và ai đó get ra và check rồi báo lại thì sao? Hãy xem kỹ chiện gì đang diễn ra rồi muốn nói sao thì nói :-j
có vẻ thớt là white hat nhỡ :D

Mình ko nói bạn, đang nói chung chung thế thôi , nhưng rất vui vì bạn có ý tốt , nếu scan ra của ai trong forum thì báo anh em với nhé

của thằng kenny bmt trùm scam đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week