Request Paypal về Vietinbank

Ôi vãi,tình hình chung à.Mình rút Đông Á,bình thường thì 11h30 chiều hôm nay tiên về ma giờ này nó còn chua thấy gì

Ôi vãi,tình hình chung à.Mình rút Đông Á,bình thường thì 11h30 chiều hôm nay tiên về ma giờ này nó còn chua thấy gì

Rồi xong, 3bank rồi, VTB, VCB, DAB, có lẽ nào có biến cmnr. :(:(

chờ tới chiều mai (thứ 5) thôi , hehe nếu chiều mai mà chưa có thì có lẽ rắc rối gì rồi , :p

Rồi xong, 3bank rồi, VTB, VCB, DAB, có lẽ nào có biến cmnr. :(:(

Thêm ACB của mình nữa :D . Thôi đợi nốt ngày mai mà ko có thì Call ACB thử .

Cáp còn đang đứt. Mình thấy lần mình rút lúc đứt cáp cũng thế, bình thường có chừng 2-3 ngày là về rồi, lần đó thì mất tận tầm 10 ngày luôn ấy chứ. Lúc đó còn nghi ngờ không biết có khi nào $ của mình theo cáp đứt rớt luôn xuống biển rồi không. :D Nhưng rốt cuộc tiền cũng về tới. Nên các bạn cứ chờ thử tầm 7 ngày, nếu sau 7 ngày không thấy động tịnh gì thì support hỏi PP trước xem tiền các bạn được gửi đi thế nào rồi, có phát sinh vấn đề nào không? Nếu PP báo ổn thì mới ra bank nhờ họ check.

mình cũng rút hơn 500$ Vietinbank tối hôm chủ nhật,
cũng đang hóng cùng các bác
trước giờ rút ACB rate 20.544 mà Vietinbank rate nó có mỗi 20.44 nhỉ

mình cũng rút hơn 500$ Vietinbank tối hôm chủ nhật,
cũng đang hóng cùng các bác
trước giờ rút ACB rate 20.544 mà Vietinbank rate nó có mỗi 20.44 nhỉ
Rate đó chung mà bạn, USD đang lên giá.
PS: Tiền vẫn chưa về hichic

Mih cug rut hôm thứ 6 hnay chưa về. Đã mail cho cháu nó.. loằng ngoằng bắt xin lỗi :D:D:D:D

hính như mẽo nó nghỉ ngày 19/1 Martin Luther King day đó các bác:eek: chắc delay thêm 1 2 hôm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom