Paypal tiền không gửi được

cse10

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tôi gõ captcha ở kolotibablo rút 5 usd nhận paypal chỉ được 4,48 usd, để một thời gian paypal chặn, tôi chụp ảnh rút tiền ở kolotibablo nó báo thành công, giờ muốn gửi tiền đi thì báo là
There's a problem
We can't send your payments right now. If the problem continues please contact Customer Support.
If you continue to encounter problems, please contact customer service.
tôi muốn gửi thư hỏi nó nhưng không gửi được, tên đăng kí không phải tên tôi, có cách nào gửi được tiền không?.

Tôi đã gửi nhận được trả lời, tôi rút gọn tại đây, dịch bằng google

Dưới đây là một số mẹo có thể giúp bạn thực hiện thanh toán thành công này:

• Hãy thử để gửi thanh toán bằng phương thức thanh toán khác nhau. Nếu bạn thêm một thẻ mới, nó sẽ giúp đỡ nếu bạn xác nhận thẻ đầu tiên.
• Tránh sử dụng mạng công cộng khi gửi thanh toán do những lo ngại an ninh.
• Tránh sử dụng VPN hoặc Proxy server.
• Chờ cho 24-48 giờ và cố gắng gửi thanh toán một lần nữa.
• Dọn sạch bộ nhớ cache và cookie trong trình duyệt internet của bạn.

và còn được tặng 10 $.

Last edited:
- Nguyên nhân:
  1. Bạn đăng nhập ở ip lạ so với ngày thường đăng nhập
  2. Tài khoản của bạn là tài khoản mới nên không gửi đi được
  3. Bạn đang lách luật gửi bằng chế độ friend and family. Tuy nhiên ở chế độ này paypal có quyền từ chối vì có thể 1 vài mail không phải trong phạm vi friend and family của bạn
  4. Bạn có 1 tài khoản đã bị limit trước đó nhưng ko gỡ rồi bạn lại lập 1 tài khoản khác
  5. Bạn bị limit nhưng bạn lại đăng kí paypal mới trùng info với paypal cũ nên hệ thống phát hiện
  6. Tài khoản của bạn mới lập nên bị khóa thanh toán phải call paypal hỗ trợ
- Cách khắc phục:
  1. Clear cache trình duyệt rồi để khoảng vài tiếng xong sent lại xem sao
  2. Tải app paypal về ĐT để đăng nhập cố định ở đó có thể đăng nhập bằng 3g hoặc wifi
  3. Nếu báo lỗi không sent được như trên vui lòng ko bấm gửi nhiều lần dẫn đến khóa tài khoản và thử gửi cho mail khác xem được không. Nếu được thì do mail bên nhận hoặc do tài khoản bên gửi có vấn đề
  4. Đăng nhập vào paypal kéo xuống dưới bấm vào help contact. Có thể chọn Call Customer hoặc Message Center. Nếu không rành English thì có thể mở ticket và note vào đó là mình không biết tiếng anh và cần hỗ trợ tiếng việt thì paypal sẽ cho nhân viên tiếng việt gọi lại cho bạn. Trường hợp rành English thì các bạn lấy ontime passcode rồi gọi cho paypal trình bày lí do thì nó sẽ reset tài khoản cho các bạn và các bạn có thể giao dịch bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week