• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Paypal send tiền mà không nhận được tiền. Có ai gặp lỗi này chưa

pp ít khi bị lỗi lắm, chắc lần này bị lỗi hệ thống rồi, thấy vài người bị, may mà sáng nay send vẫn ok.

Chuyện Delay trong History thì mình thấy cũng có và khá phổ biến, còn delay Balance thì chưa thấy, tức là nhận tiền thì Balance nó thay đổi khá nhanh dù chưa thấy cái giao dịch đó trong History.

Cũng có chuyện Email thông báo đã nhận tiền từ PayPal bị trễ tới nhiều tiếng. Ngày hôm sau thì bình thường email không còn quá trễ.

Dear X P,

Thank you for contacting PayPal Customer Support. My name is Sara and I am happy to assist you with your PayPal account.

I understand from your email that you are having issue with the transaction history and the payment is not showing.

This is an issue that we have escalated and we are aware of and we have raised this to our technical support team.

I do apologize for the inconvenience this has caused your business, if you could kindly inform your buyer that there may be a delay however we are actively working on resolving this issue.

I understand from your email that you are frustrated about the issue of not being able to see the transaction history, This matter has been raised and our technical team is

It is my pleasure to assist you. Thank you for choosing PayPal. We are committed to making your experience with PayPal pleasant and rewarding. We welcome your feedback and hope you recommend us to your friends and family.

Please make sure you have a valid mobile phone number on your PayPal account so that we can contact you if we need to confirm any unusual account activity and protect you from unauthorized account use. To add or update a mobile phone number is easy: Log in to your PayPal account, click "Profile" near the top of the page, and then click "Update" beside "Phone."

Whenever you have any questions, just email us or call us by clicking "Help" at the bottom of any PayPal page.

Sincerely,
Sara
PayPal

pp vẫn chưa trả lời được chỉ trấn an thôi ... chờ tiếp :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

p/s: sao thớt biết đang giao dịch với "bạn trẻ" vậy ta??? :eek::eek::eek:

Hnay cũng chuyển 75$ từ sang 1 tk khác :( cũng đang Delay ko thấy mail cũng ko thấy History :(
Chỉ thấy bị trừ tiền :(

Anh em chịu khó đợi nhé . mình 2 GD trên 500$ đang delay nè :)

Bác bị từ hôm 18 mà vẫn chưa có History hay Email hả :(
Em hơn 2h rồi :( mà chưa có Email hay His gì cả :((
Hôm nay thôi cậu. cứ bình tĩnh nhé :)

Xác nhận là cũng bị nhé các bác, trừ $ nhưng hístory ko có, bên site deposit vào cũng ko nhận dc. chắc hệ thống pp đang delay

xác nhận là đã nhận đc email "Sent" từ PP Nhé :)) sau khoảng 2-3 tiếng :)) Còn bác nào bị nữa ko

Hôm nay bị tập thể rồi :D

Một GD 50$ đã đc nhả $ còn vài GD lúc sáng nữa :D

Mình bị từ mấy bữa trước rồi. Tiền PP gửi từ TrafficMon và ng tuyển ref. Nó trừ nhưng tài khoản mình thì nhận dek đc dek hỉu. Mặc dù đã verify = creadit card.

Nản đụng vô bác PP là mệt

Mình bị từ mấy bữa trước rồi. Tiền PP gửi từ TrafficMon và ng tuyển ref. Nó trừ nhưng tài khoản mình thì nhận dek đc dek hỉu. Mặc dù đã verify = creadit card.

Nản đụng vô bác PP là mệt
Nghỉ dung đi cậu :p:D:rolleyes:

1 Giao dịch 75$ bị
KO HISTORY
KO báo về Mail
Trừ tiền ngay và luôn
méo biết nó bị ls :-s bt delay 5 10p lần này gần 2h rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012