Ask Paypal sai năm sinh

ManhND

Banned
Reactions
0
MR
0.193
Paypal em tạo từ 2015 nhưng chưa đủ tuổi nên để năm sinh là 1996. Bây giờ paypal yêu cầu xác minh danh tính mà em sinh năm 2000 thì up giấy tờ nó có chấp nhận không ạ? Ngoại trừ năm sinh sai thì toàn bộ thông tin còn lại đều đúng và chính chủ

ngoài cách dùng tài liệu giả suốt đời ra ...

1) bỏ cái củ tạo cái mới dùng dài lâu

2) gọi hổ trợ (khó thành công)
- tìm cách trình bày ... tránh nói: sửa ngày để được sử dụng là tiêu vì phạm luật (bọn tây chúa ghét)

:popo_feel_good: :popo_feel_good: :popo_feel_good:

ngoài cách dùng tài liệu giả suốt đời ra ...

1) bỏ cái củ tạo cái mới dùng dài lâu

2) gọi hổ trợ (khó thành công)
- tìm cách trình bày ... tránh nói: sửa ngày để được sử dụng là tiêu vì phạm luật (bọn tây chúa ghét)

:popo_feel_good: :popo_feel_good: :popo_feel_good:
em gọi hỗ trợ thì nó nói là cứ gửi giấy tờ rồi nó xem xét. nên em gửi luôn không biết là nó có duyệt không. em chỉ sai năm sinh còn ngày tháng vẫn đúng

tạo cái mới sài cho an toàn đi bạn.

tạo cái mới sài cho an toàn đi bạn.
em còn 260$ trong đó có rút ra được không b. nay đến ngưỡng giao dịch nên nó bắt xác minh danh tính mới để ý là bị sai năm sinh. em lỡ gửi tài liệu cho nó rồi thì acc mới có dùng lại cái tài liệu đó được không b?

cứ gửi giấy tờ, xem nó xử lý sao!? :oops: :oops: :oops:

1) sẽ bị limit 180 ngày, tiền vẫn ở đó mất đi đâu được

2) rất may mắn được duyệt và được sửa (đã sai thì không phân biệt ngày tháng năm, sai bất kỳ chổ nào củng là sai)

:popo_haha: :popo_haha: :popo_haha:

p/s: tui dùng 2 acc chính chủ tạo đồng thời năm 2009, 1 cái limit 180 vào năm 2016 lấy cái còn lại dùng đến nay, thấy chưa có nhu cầu nên chưa tạo thêm ... và củng không thấy nó đá động gì (mỗi năm $ ra vô dưới 3k) :D :D :D

Last edited:
Bác Fake Docs Up lên cho nó để nó Fix lại cho bạn nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom