• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Paypal rút tiền từ 8/1 chưa hoàn thành

Mình rút hôm 12 (nó bảo đợi đến 21/01) bà cha nó, nay là 20 rầu! Trước đây mình rút 2 ngày là có $ trong tài khoản (vẫn acc này luôn, thế mới đau iêm) Mai vẫn Peding nữa thành lập luôn cái bank online thay thế Paypal cho rồi!

Mình rút hôm 12 (nó bảo đợi đến 21/01) bà cha nó, nay là 20 rầu! Trước đây mình rút 2 ngày là có $ trong tài khoản (vẫn acc này luôn, thế mới đau iêm) Mai vẫn Peding nữa thành lập luôn cái bank online thay thế Paypal cho rồi!
bác là acc personal hay premier

:( Rút từ tối ngày 15 báo completed rồi mà h tiền vẫn chưa về.
tháng trước rút cũng y thế là tiền về rồi h thấy lo quá:confused:
Cậu with tối ngày 15 là thứ 6 đụng ngay 2 ngày cuối tuần nghỉ việc cmnr. Cứ yên tâm chờ mai, kia chắc ăn có, vì báo completed rồi mà

đúng tên, swift code, stk là về thôi:p
GIao diện mới lúc with còn chả thấy tên với swiftcode, thấy mỗi tên bank :(

Vừa gọi Paypal bảo có lỗi của System, vừa trả tiền lại cho bạn mong bạn tự rút lại. Tốn hết 1 tuần chờ đợi =))
thím ơi sao mình gọi cho paypal số bên sing mà bấm theo hướng dẫn auto của nó rùi nó cứ tò tí te mãi :(

Ở phone nhớ thêm dấu + đằng trước nha cậu, ko có là nó tò tí te đóa :p
mình bấm thêm 00 trước 65xxxxxxxx, nối máy rùi làm theo hướng dẫn các bước, tới khi bấm phím 3 để thắc mắc về payment thì nó cứ có nhạc chờ thui, vậy thêm dấu + vào khi nào :confused:

có bác nào acc Personal mà rút ngày 25/12/2015 vẫn giao diện mới mà 2 ngày là completed không vậy. không lẽ sang 2016 mới bị pending như vây

đúng tên, swift code, stk là về thôi:p

sao lạ nhỉ em rút hôm CN 17 >>> t2 18 com >>>> chưa có $$$ :oops: rút đúng 1k ko lẽ bị hold :oops:

mình bấm thêm 00 trước 65xxxxxxxx, nối máy rùi làm theo hướng dẫn các bước, tới khi bấm phím 3 để thắc mắc về payment thì nó cứ có nhạc chờ thui, vậy thêm dấu + vào khi nào :confused:

Như vậy nè cậu, mình gọi như thế này thì dc ngay :D
image.php

@sandaru Gọi cho nó, nó hỏi những gì bạn? tiếng anh mình hơi kém sợ nó xổ 1 tràng không nghe kịp :(

@sandaru Gọi cho nó, nó hỏi những gì bạn? tiếng anh mình hơi kém sợ nó xổ 1 tràng không nghe kịp :(
Nó hỏi cái code trong Call Us trước, sau đó nó hỏi tiếp email của mình(cứ đánh vần ra :v)
Xong rồi cậu có thể trình bày vấn đề đại loại như: I just want to ask about my withdrawal.

Cập nhật là sau đúng 24h completed rồi các bác ạ
mừng quá mừng
tết này con đc về nhà rồi :)

you may record your call to monitor the quality of our services for training purposes
if you do not wish this call to be recorded and can also log into your
PayPal account to email answer questions like going to the Contact Us
link at the bottom of any PayPal page please select from the following options
for inquiries about account limitation or possibly press 1
for inquiries about account access payment status or reports on account security press 2
for inquiries about sending receiving and withdrawing payments press 3
for questions about adding or using a credit card debit card or bank account press 4
for inquiries about this user claims buyer protection for complaints or chargeback press 5
for any other inquiries press 6
Dành cho bác nào muốn gọi. Nói chung ngta nói chậm dễ nghe lắm. Tiếng anh khá tí là ok ngay

Announcements

Forum statistics

Threads
419,033
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom