paypal này có rút về được bank ko?

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
mình có cái pp limit được hơn 6 tháng rồi,giờ mới nhớ ra.
giờ mình muốn rút về bank nhưng vào phần add bank account thấy nó hiển thị thế này:
Anh Tuan Le

trong profile thì nó hiển thị đúng tên Le Tuan Anh,liệu cái này có rút được thành công về vcb ko nhỉ :)

Rút về VCB xuôi ngược ok à ai confirm cái nhỉ :binhsua141:

Bạn up lên business đi, sau đó đặt tên cho đúng rồi mới add bank. Còn trc mình có rút về Vietcombank thì tên xuôi ngược đều đc.

ko cần đúng name vẫn rút dc à cậu ?

nghe nói như thế này là ngược rồi,hình như có lúc được lúc ko,bạn mình rút thì cái đúng được còn cái ngược nó quịt luôn
vừa suppost cho nó đổi lại chả biết được ko :(

ko rút đc nhé, ngược tên rồi

nghe nói như thế này là ngược rồi,hình như có lúc được lúc ko,bạn mình rút thì cái đúng được còn cái ngược nó quịt luôn
vừa suppost cho nó đổi lại chả biết được ko :(
Cậu úp lên business cho đúng với tên bank của cậu là rút được, ko cần tên kia nữa. Hôm trước mình vừa rút được 100$ kiểu như thế, 4 ngày thì tiền về tới ATM.

mình có cái pp limit được hơn 6 tháng rồi,giờ mới nhớ ra.
giờ mình muốn rút về bank nhưng vào phần add bank account thấy nó hiển thị thế này:
Anh Tuan Le

trong profile thì nó hiển thị đúng tên Le Tuan Anh,liệu cái này có rút được thành công về vcb ko nhỉ :)
cậu sai tên nếu để nguyên add bank đấy, để vậy $ ko về đc đâu :)
cậu up acc hoặc ex đi

tên ngược thế này rút đc về bank hơi khó. lần sau tạo nick nhớ chú ý:
first name: tên của bạn
last name: họ của bạn
middle name: tên đệm của bạn
tình hình acc bạn khó rut bank.

tên ngược thế này rút đc về bank hơi khó. lần sau tạo nick nhớ chú ý:
first name: tên của bạn
last name: họ của bạn
middle name: tên đệm của bạn
tình hình acc bạn khó rut bank.

Thế này thì mới là ngược chứ :binhsua140:

Vãi..........
VD tên của mình là: Nguyễn Hồng Sơn

Mình đăng kí trong paypal là:
First name: Hong Son
Last nam: Nguyen

Như vậy có đc ko ? :-s

Cậu úp lên business cho đúng với tên bank của cậu là rút được, ko cần tên kia nữa. Hôm trước mình vừa rút được 100$ kiểu như thế, 4 ngày thì tiền về tới ATM.

cho hỏi up lên business thủ tục phức tạp ko?nếu được bạn cho mình xin cái link hướng dẫn,thanks

ngược tên trên Paypal thì mới rút về Ngân Hàng dc bạn, vi du bạn ten Le Tuan Anh thì log in vo Paypal nó hien thi Anh Le or Tuan Anh Le thi mới with được

Mình cũng bị tên ngược :( chẳng biết làm cách nào để đổi nữa.
Bị ngược thì làm vào chỗ đổi tên của PP, rồi bạn up thêm proof CMND hoặc bằng lái xe, thêm hóa đơn nào có tên của bạn nữa càng tốt. Trong vòng khoảng 2-3 ngày là họ đổi cho thôi.

Thế này thì mới là ngược chứ :binhsua140:
Bạn đó nói thế là đúng rồi đó bạn, không phải ngược đâu.

nếu ít thì đem ex cho khỏe bạn ak . :binhsua141:

Mình vào chỗ đổi nó bảo ko cho đổi mà bạn

Bạn Login vào PP. Rồi vào Contact Us > Email us. Topic: My Account, Subtopic: Name Change.
Bạn tích chọn: Personal Name (Last Name, First Name). Rồi bạn điền theo yêu cầu là được.
Nếu như thế này thì không cần up proof gì cả, PP hiểu thì họ sẽ đổi cho bạn thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,809
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom