Paypal limit 180 ngày

jul12st83

Banned
Reactions
61
MR
0.000
Paypal limit đã đủ 180 ngày nhưng mà chưa nhận được mail của paypal nhưng mà đăng nhập vào paypal thấy cho add bank rồi, như vậy có nghĩa là có thể add bank và rút về bank được rồi không hả các pro.
Tiện đây ai hướng dẫn em add bank của Eximbank vào trong paypal để withdraw tiền về với ah...thẻ của em đăng ký là Visa Debit đã đăng ký Internetbanking rồi...khi add vào paypal nó có hỏi phần account number vậy mạn phép hỏi account number này có phải có số của Internetbanking của mình khi đăng ký đúng không vậy
Xin cảm ơn mọi người

vì Visa Debit vừa là thẻ thanh toán quốc tế và vừa là thẻ thanh toán trong nước nên chia ra thế này :

+ số thẻ add vào credits card.
+ số bank add vào bank account.

bạn add cái bank account vào đi rồi rút cũng được.

Paypal limit đã đủ 180 ngày nhưng mà chưa nhận được mail của paypal nhưng mà đăng nhập vào paypal thấy cho add bank rồi, như vậy có nghĩa là có thể add bank và rút về bank được rồi không hả các pro.
Tiện đây ai hướng dẫn em add bank của Eximbank vào trong paypal để withdraw tiền về với ah...thẻ của em đăng ký là Visa Debit đã đăng ký Internetbanking rồi...khi add vào paypal nó có hỏi phần account number vậy mạn phép hỏi account number này có phải có số của Internetbanking của mình khi đăng ký đúng không vậy
Xin cảm ơn mọi người

Add cái tài khoản ATM vào cũng được, không nhất thiết phải visa/master. Bank name, swiftcode hay abc gì đó thì cứ lên trang chủ của bank đó kéo xuống cuối là có hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week