Help Paypal lâu năm bị giữ thanh toán 21 ngày

Hoanthien2608

Junior
Reactions
20
MR
0.001
Mình nghe nói chỉ có paypal mới mới bị giữ thanh toán. Nhưng mấy ngàu gần đây mình giao dịch nào nhận tiền cũng bị giữ 21 ngày còn gửi tiền thì bị giữ 1 ngày. Ko hiểu nguyên nhân là sao. Anh em nào có kinh nghiệm tư vấn mình với.

Cái mình đánh dấu số 1 ko hiên chữ pending nhưng vẫn bị giữ
2 cái sau vẫn bị giữ.
Mong ae giúp

để ko bị hold thì trên 5 giao dịch với tổng số tiền trên 100$ và 60 ngày khi nào paypal xác nhận bạn là người sseller chính thức thì mới hết hold . còn cái vụ chuyển tiền mà bị hold 1 ngày là bình thường . khi hold song tài khoản đó thì khi gửi tiếp theo từ tài khoản đó sẽ ko còn bị hold nữa

Acc cậu lâu năm nhưng chắc trước giờ toàn nhận $ free ko phải ko, giờ phải nhận 5 cái có fee thì nó mới hết hold 21 days

để ko bị hold thì trên 5 giao dịch với tổng số tiền trên 100$ và 60 ngày khi nào paypal xác nhận bạn là người sseller chính thức thì mới hết hold . còn cái vụ chuyển tiền mà bị hold 1 ngày là bình thường . khi hold song tài khoản đó thì khi gửi tiếp theo từ tài khoản đó sẽ ko còn bị hold nữa

chuần !

Acc cậu lâu năm nhưng chắc trước giờ toàn nhận $ free ko phải ko, giờ phải nhận 5 cái có fee thì nó mới hết hold 21 days
hồi đó mình cũng vậy nè :D paypal 2016 mà toàn nhận free không , sau này net nó pay dạng có fee bị hold :D

chắc ông thớt giống tôi rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week