Help PayPal không gửi transaction id

lechienvn

Hero
Reactions
623
MR
0.756
Từ sáng đến giờ mình làm mãi không thấy tiền về. Ktra mail không thấy transaction id. Vô PP lại thấy có $ rồi. Nhận tiền tiếp cũng không thấy transaction id. Có bác nào bị không vậy?

cả ngày hôm nay k thấy mail paypal báo về mà acc vẫn nhận tiền bình thường, chắc sự cố hay bảo trì gì đấy

cả ngày hôm nay k thấy mail paypal báo về mà acc vẫn nhận tiền bình thường, chắc sự cố hay bảo trì gì đấy

HÔm nay có trường hợp đó nhé, lâu lâu chắc sv email của nó bị gì thôi, đừng quá lo lắng

nó cập nhật chậm thôi mà! Mình send tiền xong chẳng có email + ko show trong account PP luôn....Tưởng bị gì....48h sau mới có..

paypal bị ngáo nặng cmnr :mad:

cho mình hỏi câu ko liên quan đến topic:
2 paypal: A và B, pp A chuyển tiền cho pp B, thì pp B nhận tiền ngay lập tức hay là phải đợi bao lâu nữa mới nhận đc. ạ ?

Vậy ls để check đc là đúng bên kia gửi tiền vậy bạn. Hỏi địa chỉ email và tên người gửi đúng không.
Vì tài khoản của mình hiện có làm việc với 2 bên nhưng chỉ nhận được 1 giao dịch, và hỏi thì hai bên đều bảo gửi tiền rồi. (cùng giống số tiền), nên không biết bên nào đã gửi.
hỏi họ what's your name on PayPal??? :D

từ chủ nhật đến giờ bị chậm. như chậm kinh. :D
Paid hay Received đều bị chậm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week