Paypal không cho rút tiền về Việt Nam nữa rùi ?

Mới rút 20$ về prepaid ACB 4 ngày rưỡi, lần trước rút về Vietinbank đúng 3 ngày sớm hơn 1 tiếng. Vote cho vietinbank

rút 20$ mà fi' 65K thì còn bi nhiêu vậy pác , hic

vietinbank thứ 2 đầu tuần này rút mà thứ 5 đã có xiền, lúc 5h chiều,hehe...càng ngày càng hâm mộ vietinbank

đông á mới with hum t2 thì t4 tiền vê tk nè, đông á dùng with moneybooker hay paypal đều oke con dê cả

ATM bạn ạ => không ngờ Vietin Lại nhanh ngang với Đông Á với EximBank :D
Đừng vội kết luận bạn ah, mình rút vietinbank cũng trên 10 lần và chỉ có 8 lần yên ổn, còn 2 lần còn lại bị dính gần 1 tháng mới về. Còn về đông á thì 100% ko bị trễ bởi dịch vụ của nó bên phần giao dịch ngoại tệ rất tốt.

* lon ton chạy zô *

Cụ thể là tớ chưa rút tiền từ PP về ngân hàng bao h nên ko bik

Mọi người nói thanh toán bằng ATM or Visa là sao zậy? Mình có cần đăng ký tài khoản ngân hàng ko hay chỉ đăng ký ATM hoặc Visa thoy :binhsua163:

Hình như chuyển tiền từ PP về ngân hàng cũng mất phí àh =.=" ? Mọi người có bik ngân hàng nào mất phí ít nhưng chuyển lại nhanh ko?

* lon ton chạy za *

* lon ton chạy zô *

Cụ thể là tớ chưa rút tiền từ PP về ngân hàng bao h nên ko bik

Mọi người nói thanh toán bằng ATM or Visa là sao zậy? Mình có cần đăng ký tài khoản ngân hàng ko hay chỉ đăng ký ATM hoặc Visa thoy :binhsua163:

Hình như chuyển tiền từ PP về ngân hàng cũng mất phí àh =.=" ? Mọi người có bik ngân hàng nào mất phí ít nhưng chuyển lại nhanh ko?

* lon ton chạy za *

ACB bạn à . .......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom