• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request paypal không check out được ebay?

Gọi điện hoặc email nó, là refresh account, nhất định phải có refresh, chờ vài tiếng thử lại

•Delete your browser's cache and cookies, and restart the browser before trying to log in.(Google Chrome and Internet Explorer are recommended)
•Avoid using public networks when logging in due to security concerns.
•Avoid using VPN or Proxy servers.
•Wait for 24 to 48 hours and try to logging in again.

I hope that my explanation above is clear and efficient enough to resolve your concern.
cũng nhiều khi chán lắm. nó chỉ refesh 1,2 lần thôi còn lẩn,4,5,6, thì vẫn lỗi

cũng nhiều khi chán lắm. nó chỉ refesh 1,2 lần thôi còn lẩn,4,5,6, thì vẫn lỗi
thứ nhất dùng 1 ip duy nhất, nếu ip động giữ cookie nửa tiếng 1 tiếng log in lần
thứ hai không được send tiền ngay khi nhận tiền
thứ ba pp đang để ý vì 1 lý do nào đấy ( carefull)

coi chừng phải dùng bussiness để thanh toán.. lâu lâu bị thế.. pp thường k đc mà bussiness mới đc nha

acc new thì thường phải thế , chờ đơi là hạnh phúc bác ah , ko check cái nhỏ nhỏ trước đi , pp k nóng vội được đâu , nóng vội chỉ có ăn mit thiệt hại lắm

bác có thể chỉ rõ hơn cho em ko.
acc ebay là sao bác.
mà sao e cũng nnờ dv check out. thấy họ check ầm ầm.

ủa cũng có do acc ebay hả cậu?
cậu nói rõ hơn đc ko?
bạn cứ đổi acc ebay khác sẽ đuợc còn ko phải đợi thời gian thì có thể check out,trong trường hợp này thường là do lỗi ebay.

Cài này ko phải lỗi mà là chế độ an ninh của Paypal => Tài khoản paypal chưa đủ tin cậy so với đơn hàng hoặc tín dụng trong tài khoản chưa đủ clear để pay đi
Mang acc ebay nhờ ai đó check out dạo là xong nhé, còn con PP đó 1 là call, 2 là nuôi tiếp. Xin hết ....!
chỉ cần lấy pp send 1 ít $ dạng friend qua 1 tk khác nếu ko đc thì do paypal, kinh nghiệm mình thì đổi acc ebay khác là đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom