Tutorial Paypal hỗ trợ Dịch covid lần 2 5$ tiếp

Vài năm trước reg 1 mớ acc paypal để hack cheat ptc mà ko ăn dc gì, giờ log vào ăn dc 1 mớ rồi.
Đúng là reg acc gì cũng sẽ có lúc dùng tới, mà ko biết log cùng ip nó có ban acc ko nhỉ

Vài năm trước reg 1 mớ acc paypal để hack cheat ptc mà ko ăn dc gì, giờ log vào ăn dc 1 mớ rồi.
Đúng là reg acc gì cũng sẽ có lúc dùng tới, mà ko biết log cùng ip nó có ban acc ko nhỉ

PP thì ko nên log cùng nhiều tk nha bác, limit đó!

Để mình tặng bạn 1 rp nhé
Đâu cần nhắc nó làm gì bạn. Cứ việc report thẳng tay loại vô văn hóa này ra khỏi cộng đồng. Đâu ai ưa cái thể loại nói chuyện mất dạy như thế. Mình cũng report rồi đó. Nghe giọng là thấy nên banned ngay khỏi cái nơi này.

mcbibi tao ỉa mày ra được chứ ở đó con trai.​

Tao thấy tựa đề nó để thì tao nói. Con ông nội mày chứ con
Bạn vui lòng chú ý ngôn từ khi thảo luận nhé. Warn bạn 3 points.

ông đó bị VIP @vansutuyduyen nói bên topic người ta hỏi acc yt rồi mà vẫn thích gáy 🤣

https://mmo4me.com/threads/co-it-acc-yt-co-co-lam-gi-duoc-khong-cac-bac.430931/post-7446959

Đồng chí tag mình vô đây làm gì 🤔

Nói chung 4r nói chung và mmo4me.com nói riêng là nơi tập hợp (cả TẬP và HỢP) rất nhiều các loại kiến thức, ở mmo4me.com kiến thức kiếm tiền cũng chỉ phần nào đó mà đa phần hiện nay rất ít được NÓI TOẠC ra, chỉ có chịu khó lục tìm và sâu chuỗi để NGỘ ... Sứ mệnh của 4r (chung và riêng) không đơn thuần chỉ liên quan đến vấn đề về cách thức kiếm tiền như thế nào, mà bao gồm nhiều loại kiến thức khác - kể cả KIẾN THỨC SỐNG ...

Lại lan man rồi nên thôi ./.

Tóm lại ở 4r này bất kỳ topic nào hay bất cứ 1 cmt nào, 1 người reply thì sẽ có cả vạn người sẽ có thể đọc, vì thế nên cmt sao cho người khác đọc mà họ không đánh giá Shift 8 PHẨM của bản thân là được :popo_smile:

Gút lắc ôn !!!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,685
Latest member
camthisua
Back
Top Bottom