Paypal đưa người dùng Việt Nam vào "sổ đen" vì nạn ăn cắp thẻ tín dụng

Paypal đã verify thì sợ gì mấy bợn, đâu phải không có gì nó cũng ban đâu ? cái gì cũng có lí của nó, chẳng việc gì phải lo lắng cả

mình cũng nghĩ vậy, PP đã ver và các khoản thanh toán rõ ràng chẳng lẽ nó tự nhiên band ah!!

tui còn hơn 1k $ trong PP nhưng làm gì phải lo? sẽ không có con khỉ móc gì đâu anh em đừng hoang mang với tin vịt như thế này nữa...

tui còn hơn 1k $ trong PP nhưng làm gì phải lo? sẽ không có con khỉ móc gì đâu anh em đừng hoang mang với tin vịt như thế này nữa...
tin này lên cả truyển hình và báo đài sao lại gọi là tin vịt nhỉ...chẳng qua chưa biết là nó sẽ xử lý ra sao và xử lý những tài khoản nào thôi, đợi vài hôm nữa rồi nó thông báo là sẽ rõ :binhsua31:

lúc trc PP chưa chấp nhận VN. Fake xài PP US limited hoài, nản, từ lúc nó chấp nhận PP VN, giao dịch từ 0.1$ đến mấy k$ vẫn ko ăn thua.... vẫn chưa biết limited là gì

tin này lên cả truyển hình và báo đài sao lại gọi là tin vịt nhỉ...chẳng qua chưa biết là nó sẽ xử lý ra sao và xử lý những tài khoản nào thôi, đợi vài hôm nữa rồi nó thông báo là sẽ rõ :binhsua31:
ý mình không nói bạn đưa tin vịt mà do báo nói láo đưa tin vịt thui, không chính xác đâu bạn ah...

hic mới mua 5$ PP hôm wa
thế bác nào muốn mua thì mua hộ em : 6.13$

Mẹ, bài này PR cho Ngân Lượng chứ có khỉ gì đâu, toàn chiêu cũ gây hoang man cho người dùng xong chốt 1 cú là phải wa chỏ này chổ nọ thì mới an toàn...........:))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,041
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back