Paypal- Con dao 2 lưỡi giết người rồi hixhix

ko biết gì thì đừng nói nha,chém gió vãi bùi chứ ở đó mà công an, acc tui nè, âm cả năm nay có chó nào call đâu ?

lúc trước còn acc kia âm hơn 10k luôn mà quên mẹ pass rồi, tui nhìu acc âm lắm, tính ra cũng hơn 5 chục k $ thì pải
Pro nên chỉ xài hàng "hiệu"

hệ thống máy của paypal là bất cứ acc nào bị âm,nó tự động gửi mail kêu đóng tiền zậy thôi chứ bọn real human nó cũng chả quan tâm đâu mà lo,
hôm nọ acc kia bị âm ít thoy tui thử ko remove card luon mà cũng ko trừ xu nào mới vl

---------- Post added at 01:01 PM ---------- Previous post was at 12:59 PM ----------

her her dân cash đụng độ =))

giờ thì chơi cash pp sang lr ;))

He He tôi giả từ PP từ khuya roài! Xin thành thật chia buồn! Các pác chơi PTC cứ thường xuyên dùng chức năng Dispute cũng nên coi chừng limit nhé! Limit một phát xem như điêu đứng! :D

Dùng PP tốt nhất là ít giao dịch chỉ có vào chứ đừng có ra. :D mà đã ra thì ra bank của mình như thế không bao giờ phải buồn phiền lo nghĩ gì cả. :-"

Kệ nó đi, bạn không làm gì mờ ám thì chẳng sao cả, còn bạn có làm chuyện mờ ám thì mình chịu. Nhưng mà chẳng thằng nảo rảnh hơi đi làm mấy cái chuyện vớ vẩn này đâu.

Ai bảo nó không làm nào. Haizz.

Dùng PP tốt nhất là ít giao dịch chỉ có vào chứ đừng có ra. :D mà đã ra thì ra bank của mình như thế không bao giờ phải buồn phiền lo nghĩ gì cả. :-"

Ai bảo nó không làm nào. Haizz.
Mình mua $ trả tiền 100%, giờ bị thế này đúng là cuộc đời thật chán, những người bán $ cho mình giờ cũng chẳng thấy tăm hơi đâu nữa, nên khuyên các bạn sau này hãy cẩn thận.

closed cái thẻ đi, chứ còn đợi gì nữa :binhsua119:

---------- Post added at 06:09 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

bonus, chả thằng nào rảnh mà đi đòi tiền, còn master thì có thể đấy, trừ âm bank luôn :)

closed cái thẻ đi, chứ còn đợi gì nữa :binhsua119:

---------- Post added at 06:09 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

bonus, chả thằng nào rảnh mà đi đòi tiền, còn master thì có thể đấy, trừ âm bank luôn :)
Của mình visa trả trước chắc ko trừ tiền dc, còn mình with về ATM ko biết có bị âm ATM ko nhỉ?

Của mình visa trả trước chắc ko trừ tiền dc, còn mình with về ATM ko biết có bị âm ATM ko nhỉ?

Close hết đi, ko chần chừ nữa :))

Nếu công an đến thì cứ nói thẳng vs nó sợ gì, bác có làm chuyện gì mờ ám đâu :D

hay bác lấy bừa cái lý do nào đó đi, rùi post cho nó cái log chat đã qua photoshop là đc :D

Last edited by a moderator:
ko biết gì thì đừng nói nha,chém gió vãi bùi chứ ở đó mà công an, acc tui nè, âm cả năm nay có chó nào call đâu ?

lúc trước còn acc kia âm hơn 10k luôn mà quên mẹ pass rồi, tui nhìu acc âm lắm, tính ra cũng hơn 5 chục k $ thì pải

Pro "tát ao" là đây mà :-x

tốt nhất là mua pp ở 1 địa chỉ tin tg cậu à :D

---------- Post added at 07:56 PM ---------- Previous post was at 07:54 PM ----------

tát ao thì khỏi nói rồi :))

Tình hình lúc sáng có call PP, nó bảo là "your account has been reviewed by police" rồi các bác ah.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom