Paypal bị như thế này là sao ạ

bạn ấy hỏi là acc đã hơn 6 tháng (không phải acc mới) cơ mà ???
...
cũng không rõ PP bày đặt cái trò này từ khi nào ?! Vậy acc từ bao giờ thì bị coi là "mới".... ???
còn acc của mềnh thì 1 năm, và ko bị hold gì hết!!!
+ Lập tháng 8 (9) năm ngoái gì gì... nhận 2 lần: 8$
+ đến tận tháng 7 năm nay mới đc nhận lần thứ 3: thêm 2$ nữa :D
Account tạo vào tháng 11 năm 2014 (1 tháng thì chắc chắn sẽ có nhận vài $ :D)

bạn ấy hỏi là acc đã hơn 6 tháng (không phải acc mới) cơ mà ???
...
cũng không rõ PP bày đặt cái trò này từ khi nào ?! Vậy acc từ bao giờ thì bị coi là "mới".... ???
còn acc của mềnh thì 1 năm, và ko bị hold gì hết!!!
+ Lập tháng 8 (9) năm ngoái gì gì... nhận 2 lần: 8$
+ đến tận tháng 7 năm nay mới đc nhận lần thứ 3: thêm 2$ nữa :D

đọc kỹ trước khi nói người khác nhé bạn

"Account tạo hơn 6 tháng, tổng 5 giao dịch có phí không đủ $100 thì có bị limit 21 ngày không ạ ?"

đọc kỹ trước khi nói người khác nhé bạn

"Account tạo hơn 6 tháng, tổng 5 giao dịch có phí không đủ $100 thì có bị limit 21 ngày không ạ ?"
em đọc rất kỹ bác ahj.
(không rõ bác nói em chưa kỹ chỗ nào ?)
ng` ta hỏi là acc 6 tháng có bị ko -> bác bào là có -> vậy em hỏi lại là "đã hơn 6 tháng" mà, ko rõ từ bao giờ thì bị coi là acc mới ? -> Vậy nếu bác vẫn khẳng định lại là CÓ BỊ thì nnhĩa là 6 tháng vẫn là MỚI
thế thôi chứ có gì mà bác nói là đọc kỹ hay chưa kỹ!
...
Có lẽ bác đọc chưa kỹ com mần của em nên mới nói vậy!

em đọc rất kỹ bác ahj.
(không rõ bác nói em chưa kỹ chỗ nào ?)
ng` ta hỏi là acc 6 tháng có bị ko -> bác bào là có -> vậy em hỏi lại là "đã hơn 6 tháng" mà, ko rõ từ bao giờ thì bị coi là acc mới ? -> Vậy nếu bác vẫn khẳng định lại là CÓ BỊ thì nnhĩa là 6 tháng vẫn là MỚI
thế thôi chứ có gì mà bác nói là đọc kỹ hay chưa kỹ!
...
Có lẽ bác đọc chưa kỹ com mần của em nên mới nói vậy!

>> Thì vẫn bị limit 21 ngày, hoàn thành 60 ngày, nhưng cái thứ 2 chưa nhận đủ 100$ yêu cầu thì vẫn chưa xong, thì vẫn dính 21 ngày thôi, sai sao bạn?

Bạn mới chỉ nghĩ 60 ngày đơn thuần quá :)

Mới thì sao? Cũ như nào ?

Chưa đủ 1 trong 3 thì vẫn hold. Cũ mà sell hàng hóa khác xa mô hình ban đầu vẫn có thể kích hoạt lại hold 21 ngày.

Hơn nữa dù làm app, off, aff, đủ các kiểu thì cũng quanh 2 khái niệm seller và buyer. Từ đó nảy sinh ra khoản hold 21 ngày
Còn đâu mô hình đc xác nhận, status transaction rõ ràng minh bạch, số tiền hold quá lớn trong balance mà ko phát sinh case thì có thể trở thành seller with PP chỉ trong 20 ngày qua luôn cái điều kiện cuối cùng là 60

mình cũng bị, bt thôi, 2 đk đầu thì dễ, còn đk thứ 3 phải 60 ngày. Con vụ pending nhận tiền thì đợi qua 21 ngày thì hết pending.

Chưa đủ 1 trong 3 thì vẫn hold. Cũ mà sell hàng hóa khác xa mô hình ban đầu vẫn có thể kích hoạt lại hold 21 ngày.

Hơn nữa dù làm app, off, aff, đủ các kiểu thì cũng quanh 2 khái niệm seller và buyer. Từ đó nảy sinh ra khoản hold 21 ngày
Còn đâu mô hình đc xác nhận, status transaction rõ ràng minh bạch, số tiền hold quá lớn trong balance mà ko phát sinh case thì có thể trở thành seller with PP chỉ trong 20 ngày qua luôn cái điều kiện cuối cùng là 60
bác này kinh nghiệm phêt

thưa các bác pờ rồ
com mần trc' em đã dẫn chứng acc của em: 1 năm - chưa đủ bất kỳ cái điều kiện nào trong 3 cái đk trên
-> vậy có bị HOLD gì đâu -> như vậy có thể hiểu là acc CŨ thì khôgn bị -> nên như bạn Sonicbdwa mới phải thắc mắc là acc của bạn ấy 6 tháng là đã đc coi là CŨ hay chưa

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back