Help Paypal bị limit như vầy có gỡ được không vậy các bạn!

chài vội quá ko nhìn tên luôn , tưởng 1 người T_T .. ông đầu ăn mít 180 ngày

ông loveyou .. ko chụp cái account mà chụp cái view limit thì sao biết được , cái đó verified xong acc nào cũng có mà

Đang nhập vào bình thường .. k có gì hết .. balance vẫn còn dư vài $ ... Gmail k nhận dc tin gì hết ... Mà tại sao fanbox no gui tiền rồi nhận ko dc là sao nè ..hic !!! >.. Với hom truoc khi dang nhap có 1 trang nó hiện ra và dich ra là thanh toán giao dịch không được gì đó .. Chắc k có limit rồi .. Tức nhất là nhắn tin cho paypal 3 tin nhắn rồi nó k trl ... thằng trong phòng nó bị limit mà nó nhan tin trl quài .. limit 3 step gở dc ... Nó bảo sau 10 tây tiền sẽ về ... Cũng có nge pác nào nói paypal đang trong giai đoạn pending gì đó ... củng xắp qa ngày 11 of nó rồi .. k bit sao đây.. hic

Đang nhập vào bình thường .. k có gì hết .. balance vẫn còn dư vài $ ... Gmail k nhận dc tin gì hết ...
Paypal ko limit mà tiền ko về là do bên fanbox chứ bác :( ... cái nào báo giao dịch ko được bác chụp úp lên xem

limit 3 step thì gỡ dễ òm ý mà , paypal mỗi gần gửi mail nó ghi đợi 3 ngày mà @@~

Paypal ko limit mà tiền ko về là do bên fanbox chứ bác :( ... cái nào báo giao dịch ko được bác chụp úp lên xem

limit 3 step thì gỡ dễ òm ý mà , paypal mỗi gần gửi mail nó ghi đợi 3 ngày mà @@~

cái tin nhắn đầu tiên cở 4 ngày gì rồi ... fanbox nó reply tôi cả chuc lần rồi.. đã thanh toán .. nói rỏ thanh toán vào pp ID vậy lun mà.. nhiều người nhận dc rồi.. sao sót tui thế k bik .. Mình có thễ xem đc thanh toán từ người khác mà nhận k dc k ta ...

cái tin nhắn đầu tiên cở 4 ngày gì rồi ... fanbox nó reply tôi cả chuc lần rồi.. đã thanh toán .. nói rỏ thanh toán vào pp ID vậy lun mà.
đã thanh toán rồi mà tiền ko về , paypal ko limit thì tiền nó mất đi đâu nhỉ ~.~

trên paypal 1 giao dịch lỗi nó cũng có log mà , bác nói thấy lỗi ko giao dịch được thì chắc do nó @@~

sẵn tiện mấy bác giúp mình xem cái này với. bị limit koo biết cách gỡ :( cái phần nó kiu add credit card. hồi trước có làm cái thẻ prepaid của acb. mà vì lúc đó chưa biết add ntn nên nghịch dại add sai mấy buớc. nên cái "active on your account 0" là nó hết cho add card vào nữa rồi hả.

Attachments

26.7 KB · Views: 23
    76.4 KB · Views: 29
xem log o dau pác
khi đăng nhập vào account nó hiện luôn mà chỗ all activities áh @@~

sẵn tiện mấy bác giúp mình xem cái này với. bị limit koo biết cách gỡ :( cái phần nó kiu add credit card. hồi trước có làm cái thẻ prepaid của acb. .
chưa verified paypal , 1 là bỏ đi tạo paypal mới , 2 là ra bank vcb hay bank nào đó làm thẻ visa debit gắn vào để gỡ mít

khi đăng nhập vào account nó hiện luôn mà chỗ all activities áh @@~

chưa verified paypal , 1 là bỏ đi tạo paypal mới , 2 là ra bank vcb hay bank nào đó làm thẻ visa debit gắn vào để gỡ mít
nhưng nó ko cho add bank nữa cậu ơi . nó nói "Number of cards active on your account "0" rồi.. làm sao mà add bank..

nhưng nó ko cho add bank nữa cậu ơi . nó nói "Number of cards active on your account "0" rồi.. làm sao mà add bank..
câu đó có nghĩa là chưa có card nào đã active trên acc paypal của bác chứ

phần phía dưới của ảnh có cho chọn loại card kìa bác o_O

câu đó có nghĩa là chưa có card nào đã active trên acc paypal của bác chứ

phần phía dưới của ảnh có cho chọn loại card kìa bác o_O

Giờ mình contact vào cái nào để nó trl cho mình nhanh cậu ... Thẳng vấn đề là ko nhận dc tiền từ fanbox :(

sao limit mà nó ko gữi gì cho Gmail hết vậy... Nhưng mà fanbox gữi tiền cho mình rồi .. Sao nó không nhận được tiền nhỉ .. Có làm cm gì đâu mà limit 180 ngày trời ạ.. :( .. 2 xị fanbox nó k cho vào tài khoản vậy sao biết mà sao 180 ngày rút ra ... với cái tên pp hình như có dấu nữa .. qa 180 ngày sau rút dc..hic ..

tên có dấu rút bt, dùng ACB or VCB

mới bị cái paypal y chang chủ thread, acc có phải business đâu mà nó đòi giấy phép kinh doanh ko biết :(

acc chính chủ, tiền sạch thì sợ gì bạn, mình nhận gỡ limit pp, pm yh mình nc cụ thể :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week