Paypal bị limit nhu thế này thì gỡ như thế nào?

tithitoy

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Newbie quá nhờ các bro giúp với:

Your account access has been limited for the following reason(s):Nov 30, 2012: Your account is linked to another PayPal account that has outstanding issues, which we'll require you to resolve.

(Your case ID

còn phần dưới đâu bạn, các mục mà pp yêu cầu bạn cung cấp ấy, ví dụ confirm location, credit card.....
hình như bạn login acc bị limit rồi login tiếp acc khác phải ko.

còn phần dưới đâu bạn, các mục mà pp yêu cầu bạn cung cấp ấy, ví dụ confirm location, credit card.....hình như bạn login acc bị limit rồi login tiếp acc khác phải ko.
Ở phần Action có 2 yêu cầu nó báo là Complete hết . Khi log in vào thì có thế rồi mình cũng không làm gì cả. Không hiểu làm sao bị nữa. View acc bị limit qua Team Viewer thì acc mình có bị ko nhỉ.

cho ké topic xí nha:
cái acc paypal của mình bị limit, mới gỡ xong, mình send tiền cho ng khác thì nó báo không được : "You must add funds to your PayPal account before sending more money"
gửi mail support hỏi nó thì 3 ngày rồi chưa trả lời, ai biết làm sao cho nó hết hok :(

cho ké topic xí nha:
cái acc paypal của mình bị limit, mới gỡ xong, mình send tiền cho ng khác thì nó báo không được : "You must add funds to your PayPal account before sending more money"
gửi mail support hỏi nó thì 3 ngày rồi chưa trả lời, ai biết làm sao cho nó hết hok :(

Cái này do acc nhận không phải acc bạn đâu, send thử vào những acc khác thử xem đi!

Newbie quá nhờ các bro giúp với:

Your account access has been limited for the following reason(s):Nov 30, 2012: Your account is linked to another PayPal account that has outstanding issues, which we'll require you to resolve.

(Your case ID

acc của bạn bị limited do có liên quan đến một acc khác đang có vấn đề
- PP liên quan này đang có vấn đề ji đó limited,hold,lock
- Bạn đã từng giao dịch với pp này khiến cho phản ứng dây chuyền
- PP liên quan này có info trùng với info của bạn hoạc nó nghi ngờ về info
Vậy bạn xem phần resolve xem nó cần ji ?
giải quyết từng phần
sau đó email contact cho nó bảo tao *** liên quan đến pp của thằng nào cả ,chúng mày litmit nhầm của tao rồi ,bọn mày xem lại và giúp tao cái.
=====================
Thu mua paypal limited 180 ngày
Nick :po_co_cha
Phone support 24/24: 0926.986.986
Email :[email protected]
Acc LR:U3688888

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ, mình sẽ cố gắng để đem đến những dịch vụ tốt nhất cho khách hàng .

Thường đa số trường hợp này, sau khi giải quyết các step của nó sẽ ra thêm 1 step giải trình, hợp lý chút là được!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week