• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer PAYPAL ACCOUNT [email protected]

Status
Not open for further replies.

vietpridez

Banned
Reactions
164
MR
0.000
Chat with me via Skype
chiếm quyền điều khiển của user account thằng Cường đang bị điều tra về account của nó

chả hiểu bác nói cái gì cả?!

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nghĩa là thế này

PP đang điều tra tất cả user hoạt động từ năm 2009 cho đến nay cũng như user mới đăng kí nhằm tăng tính bảo mật của nó

Tôi cũng giúp nhiều người gỡ limited nhưng không biết thằng có nick yahoo choiaccpaypal nó chiếm quyền mà nó gỡ tính năng bảo mật

Và mất luôn câu hỏi bảo mật và password để log in vào account của nó ????

Nói chung PP đang điều tra toàn bộ và limited hàng loạt

Nghĩa là thế này

PP đang điều tra tất cả user hoạt động từ năm 2009 cho đến nay cũng như user mới đăng kí nhằm tăng tính bảo mật của nó

Tôi cũng giúp nhiều người gỡ limited nhưng không biết thằng có nick yahoo choiaccpaypal nó chiếm quyền mà nó gỡ tính năng bảo mật

Và mất luôn câu hỏi bảo mật và password để log in vào account của nó ????

Nói chung PP đang điều tra toàn bộ và limited hàng loạt

ọc! nhưng acc bị limited 18day bác ạ! bùn quá

Cry4love

Junior
Reactions
68
MR
0.027
Cái account paypal kia chả làm sao mà tự dưng lại đổ thừa cho người ta như vậy. Có thể account mới tạo, mới veri, nhận tiền lần đầu. Nhận tiền cá nhân chẳng may dính limit, nó bắt khai báo thông tin nhận tiền. Tại sao mà số tiền đó lại có? Bạn buôn bán gì? Đại loại là vậy.
Bó tay bạn vietpridez!

Cái account paypal kia chả làm sao mà tự dưng lại đổ thừa cho người ta như vậy. Có thể account mới tạo, mới veri, nhận tiền lần đầu. Nhận tiền cá nhân chẳng may dính limit, nó bắt khai báo thông tin nhận tiền. Tại sao mà số tiền đó lại có? Bạn buôn bán gì? Đại loại là vậy.
Bó tay bạn vietpridez!
Bó tay bạn vietpridez!

thì mình wait for answer thôi chứ report gì bác! mình không biết mình hỏi.. mình cũng không nhớ user payypal này là của ai cả

OK! VẬY NHỜ MOD CLOSE TOPIC HỘ MÌNH NHÉ! ĐỒNG THỜI XIN LỖI ĐẾN BÁC THOSAN NHÉ! NẾU BIẾT ĐƯỢC TÀI KHOẢN CỦA BÁC THÌ ĐÃ PM CHO BÁC RỒI!

THANKS MOD!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,517
Latest member
hung1299

Most viewed of week