Payoneer Tạo sau bao nhiêu ngày thì qua bước 2

Status
Not open for further replies.

HMASELLER

Verified
Reactions
934
MR
0.000
Insuree Balance
0
Dear All

Mình tạo ngày 19 tháng 6. Đến nay đã hơn 1 ngày mà chưa qua được bước 2.

Bạn nào đã tạo thành công trong thời gian gần đây nhất cho mình chút kình nghiệm.

Thanks ALL

Trân trọng

Nguyễn Quang Thân

vừa tạo cái là đã qua bước 2 rồi mà ? có phải chờ đâu nhỉ

vừa tạo cái là đã qua bước 2 rồi mà ? có phải chờ đâu nhỉ

14 ngày rồi mà vẫn chưa có thông tin gì mới :(

Thanks cậu

ráng cố gắng theo chân, kiếp cầm ca nhé bác, bác chờ đến khi nào cổ dài như cổ cò thì sẽ qua dc buoc 2.
Mới rút xong còn nóng.

Last edited:
ráng cố gắng theo chân, kiếp cầm ca nhé bác, bác chờ đến khi nào cổ dài như cổ cò thì sẽ qua dc buoc 2.
Mới rút xong còn nóng.

ông này bị thần kinh hay sao mà cứ thích khoe proof rút tiền vậy, ko phải 1 lần mà nhiều lần, mỗi lần ko phải 1 topic mà nhiều topic. người ta hỏi ko trả lời thì thôi tự nhiên đi khoe rút tiền.

ông này bị thần kinh hay sao mà cứ thích khoe proof rút tiền vậy, ko phải 1 lần mà nhiều lần, mỗi lần ko phải 1 topic mà nhiều topic. người ta hỏi ko trả lời thì thôi tự nhiên đi khoe rút tiền.
ko thần kinh thì có proof ko, nếu kém quá thì im lặng là vàng, chứ ko ng khác lại nói là Gato. Giỏi thì kiếm cái proof mà quăng cho a e còn có tinh thần mà chiến PO, chứ mở dc cái mồm ra nói mà ko có proof thì ai tin.

MMO thì bất cứ site gì thì proof chính là câu trả lời, chứ ko phải cái mồm cứ oang oang lên thì ai tin. Ko nên tỏ ra nguy hiểm.

ko thần kinh thì có proof ko, nếu kém quá thì im lặng là vàng, chứ ko ng khác lại nói là Gato. Giỏi thì kiếm cái proof mà quăng cho a e còn có tinh thần mà chiến PO, chứ mở dc cái mồm ra nói mà ko có proof thì ai tin.

MMO thì bất cứ site gì thì proof chính là câu trả lời, chứ ko phải cái mồm cứ oang oang lên thì ai tin. Ko nên tỏ ra nguy hiểm.

nói thật là trên mạng nói chung và MMO nói riêng chỉ những thằng trẻ trâu mới thích khoe khoang này kia, đặc biệt là khoe khoang không đúng chỗ. Ngay cả viec đi rút mấy thể loại này mà in biên lai ve khoe thì cũng đủ biết đang ở tầm nào rồi, dù thực sự không muốn nhưng cũng miễn cưỡng post mấy cái history kẻo trẻ trâu lại được đà ra vẻ

Thường 2-5 ngày làm việc mới đc Approved (qua bước 2) bạn ạ, nếu sau 5 ngày vẫn ko đc thì bạn live chat với họ nói là tôi reg card đã 5 ngày mà vẫn chưa được approve, có thể sau đó họ sẽ gửi cho bạn 1 email yêu cầu upload photo ID (passport), bạn upload lên và nếu đạt yêu cầu thì 1-2 ngày sau sẽ đc thống báo Approved hoặc không.

Ngoài lề tý: trên này rất nhiều người giỏi, kiếm đc rất nhiều tiền nhưng cũng thường kín tiếng, không nên coi thường :D, và đúng là có nhiều cái khoe khoang quá cũng ko tốt, nhất là MMO, UG,... :D

nói thật là trên mạng nói chung và MMO nói riêng chỉ những thằng trẻ trâu mới thích khoe khoang này kia, đặc biệt là khoe khoang không đúng chỗ. Ngay cả viec đi rút mấy thể loại này mà in biên lai ve khoe thì cũng đủ biết đang ở tầm nào rồi, dù thực sự không muốn nhưng cũng miễn cưỡng post mấy cái history kẻo trẻ trâu lại được đà ra vẻ

Cứ tường proof còn nóng, cái proof từ kiếp nào đến giờ, bây giờ là tháng 7 rồi mà còn show cái củ chuối tháng 4 ra, chắc đi lượm mót ở đâu rồi qăng lên, sao ko lấy chính chủ bây giờ mà quăng cho boom nổ chất lượng, đem đồ cổ ra mà cũng đòi chank chọe với hàng nóng.
Cập nhật hàng nóng để anh e còn biết là site nó die hay nó scam, để anh e còn cập nhật tin tức mà ứng phó kịp thời, khoe đồ cổ thì khoe làm gì.

Cứ tường proof còn nóng, cái proof từ kiếp nào đến giờ, bây giờ là tháng 7 rồi mà còn show cái củ chuối tháng 4 ra, chắc đi lượm mót ở đâu rồi qăng lên, sao ko lấy chính chủ bây giờ mà quăng cho boom nổ chất lượng, đem đồ cổ ra mà cũng đòi chank chọe với hàng nóng.

mắt có tròng ko mà nhìn 02/07 ở dưới vậy ? cố lấy history từ tháng 04 để thấy nó là liên tục chứ ko phải thi thoảng xón ra đc vài ba trăm phi ra rút vội để về khoe. Xem ra vẫn còn hung hăng lắm :)
nhìn cái thứ 2 tiền về từ 24/06 với 02/07 mà cũng chưa buồn đi rút thì chắc chắn là tôi ko phải loại chăm chăm có tiền cái đi rút luôn để về khoe mẽ như ai rồi ,
Còn nếu thích rút về khoe thì nó nhiều hơn cái biên lai 7.500.000 kia hẳn 2.500.000 đấy ;))
vậy nên chắc ko cần nói nhiều nữa, thiên hạ cười cho đấy nhé :)

Last edited:
mắt có tròng ko mà nhìn 02/07 ở dưới vậy ? Xem ra vẫn còn hung hăng lắm :)
mục dích post proof là đê anh e luôn cập nhật dc tin tức chính xác và kịp thời, thông tin hữu ích de cho anh e còn có lựa chọn tốt nhất mà chiến. Phục vụ và chia sẽ cho anh e nhưng thông tin hưu ích, còn hạng bẩn tính chỉ biết dìm hàng ăn 1 mình ko mún anh e khác biết để chiến thì nên im lặng là tốt nhất.

mục dích post proof là đê anh e luôn cập nhật dc tin tức chính xác và kịp thời, thông tin hữu ích de cho anh e còn có lựa chọn tốt nhất mà chiến. Phục vụ và chia sẽ cho anh e nhưng thông tin hưu ích, còn hạng bẩn tính chỉ biết dìm hàng ăn 1 mình ko mún anh e khác biết để chiến thì nên im lặng là tốt nhất.

ảo tưởng về những gì mình đã làm à ? Nếu muốn giúp thì hãy cho anh em biết làm sao để có tiền trong đó kìa ? Làm đi ? Giúp Anh Em đi ?
Nghĩ giúp ích hay cập nhật được cái gì chính xác bằng cái biên lai rút tiền vậy :)), giúp Anh Em biết là Payoneer vẫn còn sống à :))
sao ko thay vì khoe cái proof rút tiền chả liên quan gì mà hãy trả lời giúp vấn đề của chủ thread như mấy cậu kia ấy, đó mới là giúp đấy, người ta hỏi ko trả lời để giúp thì thôi, post cái khoe của để ra vẻ làm gì vậy ?. Càng nói càng lố bịch cho cái thói thích khoe khoang (thay vì giúp người khác thông tin hữu ích thật sự)

Last edited:
bác vô mail xem có yêu cầu upload passport với photo gì ko nhé , bước này e 1 2 ngày là qua rùi , h đang đợi nhận card

bác này pro vãi nhạn toàn mấy trăm $ :((

ảo tưởng về những gì mình đã làm à ? Nếu muốn giúp thì hãy cho anh em biết làm sao để có tiền trong đó kìa ? Làm đi ? Giúp Anh Em đi ?
Nghĩ giúp ích hay cập nhật được cái gì chính xác bằng cái biên lai rút tiền vậy :)), giúp Anh Em biết là Payoneer vẫn còn sống à :)) càng nói càng lố bịch cho cái thói thích khoe khoang (thay vì giúp người khác thông tin hữu ích thật sự)
vẫn đang làm và luôn cố gắng phục vụ. Hãy xem lại bản thân mình có bài viết nào chia sẽ hữu ích chưa rồi hãy nói hay chỉ là 1 loại ích kỷ và Gato. Ko có não ah, cập nhật để anh e biết PO vẫn rút deu deu o ATM VN với max cao nhất 10tr, và thẻ xài bình thường cho đến ngày hôm nay ko có vấn đề gì xảy ra nhé.
Còn rank rỗi đi chọc dưa và dìm hàng thì đủ hiểu, giỏi thỉ chia sẽ hay share 1 cái thông tin bổ ích gì cho anh e, nếu ích kỷ và bẩn tính thì im mà ăn 1 mình chứ đừng há miệng ra là phán ng này ng kia, ko xem lại mình.

Chỉ có bọn Gato mới nghĩ đây là khoe khoang. Và đứa nguy hiểm mới ko nhìn thấy câu trả lời này : "chờ đến khi nào cổ dài như cổ cò thì sẽ qua dc buoc 2." Cái này là tạch rồi nhé, qua 10 ngày ko có email thong báo thì cũng biết là tạch rồi.

Last edited:
vẫn đang làm và luôn cố gắng phục vụ. Hãy xem lại bản thân mình có bài viết nào chia sẽ hữu ích chưa rồi hãy nói hay chỉ là 1 loại ích kỷ và Gato. Ko có não ah, cập nhật để anh e biết PO vẫn rút deu deu o ATM VN với max cao nhất 10tr, và thẻ xài bình thường cho đến ngày hôm nay ko có vấn đề gì xảy ra nhé.
Còn rank rỗi đi chọc dưa và dìm hàng thì đủ hiểu, giỏi thỉ chia sẽ hay share 1 cái thông tin bổ ích gì cho anh e, nếu ích kỷ và bẩn tính thì im mà ăn 1 mình chứ đừng há miệng ra là phán ng này ng kia, ko xem lại mình.

hoho, ko phản đối, nhưng quan trọng là khoe ở đâu và lúc nào , hãy nhìn lại xem thực tế ông mò vào topic này làm cái gì vậy ? Chủ thread cần hỏi "anh em ơi PO còn dùng đc ở Việt Nam ko", "rút đc bao nhiêu vậy" à ? Đọc lại bài đầu của ông xem có thực sự giúp chủ thread (hay những người khác quan tâm vào topic này) được gì ko hay chỉ để thỏa mãn cái thói khoe khoang hợm hĩnh của ông :)
Sao lúc đầu hùng hổ đòi proof rồi coi thường người khác lắm cơ mà, giờ cứng họng rồi à ? Đọc lại có thấy xấu hổ không? có cần sáng mai thêm 2 cái biên lai rút 10tr đập vào mặt cho đỡ ngượng ko? hỏi thật lòng đấy :D

hoho, ko phản đối, nhưng quan trọng là khoe ở đâu và lúc nào , hãy nhìn lại xem thực tế ông mò vào topic này làm cái gì vậy ? Chủ thread cần hỏi "anh em ơi PO còn dùng đc ở Việt Nam ko", "rút đc bao nhiêu vậy" à ? Đọc lại bài đầu của ông xem có thực sự giúp chủ thread (hay những người khác quan tâm vào topic này) được gì ko hay chỉ để thỏa mãn cái thói khoe khoang hợm hĩnh của ông :)
Sao lúc đầu hùng hổ đổi proof rồi coi thường người khác lắm cơ mà, giờ cứng họng rồi à ? Đọc lại có thấy xấu hổ không? có cần sáng mai thêm 2 cái biên lai rút 10tr đập vào mặt cho đỡ ngượng ko? hỏi thật lòng đấy :D

Chỉ có bọn Gato mới nghĩ đây là khoe khoang. Và đứa nguy hiểm mới ko nhìn thấy câu trả lời này : "chờ đến khi nào cổ dài như cổ cò thì sẽ qua dc buoc 2." ý Cái này là tạch rồi nhé, qua 10 ngày ko có email thong báo thì cũng biết là tạch rồi. Nếu IQ thấp quá ko hiểu dc thì mua sữa uống hay iot mà ăn nhé, ai dọc cũng hiểu câu trả lời, chỉ có Gato thì ko hiểu dc phải giai thích mệt thiệt.
Tới giờ gõ capcha rồi, đôi co với mấy đứa Gato mất thời gian. và iem thì chỉ có capcha kiếm mì gói, còn ông giỏi Cờ cờ thì cứ tiếp tục im mà ăn.

Chỉ có bọn Gato mới nghĩ đây là khoe khoang. Và đứa nguy hiểm mới ko nhìn thấy câu trả lời này : "chờ đến khi nào cổ dài như cổ cò thì sẽ qua dc buoc 2." ý Cái này là tạch rồi nhé, qua 10 ngày ko có email thong báo thì cũng biết là tạch rồi. Nếu IQ thấp quá ko hiểu dc thì mua sữa uống hay iot mà ăn nhé, ai dọc cũng hiểu câu trả lời, chỉ có Gato thì ko hiểu dc phải giai thích mệt thiệt.
Tới giờ gõ capcha rồi, đôi co với mấy đứa Gato mất thời gian. và iem thì chỉ có capcha kiếm mì gói, còn ông giỏi Cờ cờ thì cứ tiếp tục im mà ăn.
tạch cái đầu ông, những trường hợp tạch (ko dc approved) thường đều có email báo (kèm theo lý do ko đc approved), còn những trường hợp lâu ko đc approved thì live chat với nó, nó sẽ check và thường sẽ yêu cầu gửi photo ID, nếu photo ID hợp lệ sẽ đc approved sau đó vài ngày (như luxubu gì ở trên nói là chuẩn). Tôi cũng không muốn nói nhiều nhưng thấy ông vẫn cố vớt vát để chữa ngượng nên phí với ông thêm vài phút gõ nốt cái này nữa vậy thôi. hy vọng ông sẽ bớt đc cái thói khoe khoang hỡm hình của mình đi, có thích khoe thì cũng đúng nơi đúng chỗ cho nó đỡ chối :)

\
tạch cái đầu ông, những trường hợp tạch (ko dc approved) thường đều có email báo (kèm theo lý do ko đc approved), còn những trường hợp lâu ko đc approved thì live chat với nó, nó sẽ check và thường sẽ yêu cầu gửi photo ID, nếu photo ID hợp lệ sẽ đc approved sau đó vài ngày (như luxubu gì ở trên nói là chuẩn). Tôi cũng không muốn nói nhiều nhưng thấy ông vẫn cố vớt vát để chữa ngượng nên phí với ông thêm vài phút gõ nốt cái này nữa vậy thôi :)
Chả có gì phải ngượng khi chia sẽ, luôn luôn phấn đấu, ko ngừng chia sẽ và cập nhật những thông tin mới nhất cho anh em.
bản thân ông thích khoe thì mới nghĩ ng khác là khoe.
TÍnh tổng cái proof ra thì chưa dc 3k = 60tr thế mà cũng to mồm vãi. Núi cao còn có núi khác cao hơn.

Last edited:
Người ta đã thế rồi mà cậu hoangdouis12 còn hiếu thắng thế, đọc toàn thấy cậu tỏ ý coi thường người khác đấy chứ. Lúc chưa có proof thì cậu nói thế này thế kia rất khó nghe, có proof rồi thì lại quay qua chế bai có 60tr chứ nhiêu, qua thấy cái hình chụp history tận mấy trang, 1 trang đã thế thì mấy trang kia chắc cũng ko ít, và mình thấy cậu kia cũng chỉ "miễn cưỡng" post proof theo yêu cầu của cậu chứ có to mồm gì đâu. Núi cao còn có núi khác cao hơn, cậu nói đc câu này thì lẽ ra ko nên như thế, vì biết người ta thế nào mà nói đúng ko.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,851
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week