Matrix Payment DoneRight - paymentdoneright.com

Status
Not open for further replies.

invest

Senior
Reactions
505
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Paymentdoneright là site dạng invest share sẽ Launched vào ngày 25 - 11 này .
Giao diện nhìn bắt mắt dễ nhìn.
Thấy mới up trên forum MMG nên mang về pub lên cho anh em xem .

• 2% daily for 100 days
  • We accept LR and PM
  • $1 per position
  • 60/40 Re-investment sustainability plan

• 50 credits per position
  • 100 000 max positions
  • Daily Withdrawals

Thanh toán qua LR, PM , Pz hoặc Ego và STP sẽ được add trong thời gian tới, hiện giờ site chưa cho mua position nên pub lên cho anh em tham khảo và đánh giá thôi.
Site sẽ launched vào ngày 25-11

Min rút là 1$ đối với thành viên nâng cấp, và 5$ đối với thành viên free.

Link : http://www.paymentdoneright.com/?ref=investment

Chúc các bạn vui vẻ và kiếm được nhiều tiền.
Cám ơn.

sao có nhiều site invest plan quá, làm k biết site nào là tốt, site nào là k tốt luon, plan toàn giống giống nhau :D, coi đông đông người chơi thì mình tham gia tí, có chế độ RB gì k chủ top :)

sao có nhiều site invest plan quá, làm k biết site nào là tốt, site nào là k tốt luon, plan toàn giống giống nhau :D, coi đông đông người chơi thì mình tham gia tí, có chế độ RB gì k chủ top :)

Thật ra thì giờ chẳng bít site nào tốt hay 0 tốt cả. Invest share thì theo mình cứ chơi vào giây thứ 1 thì mới có chút cháo mà ăn.
Bạn chơi thì mình RB 100%. Ok

site này là invest plan mà bạn. Mình đăng ký rồi, ngóng xem sao :).

Anh em cứ ref rồi chờ đến 0h ngày 25-11 ( giờ US ) rồi ốp, site này đang pre-launch để kiếm mem .

Lãi 2% mà bắt tái tới 40% thì hơi khó, thời điểm hiện tại có rất nhiều site scam các bạn cẩn thận trước khi đầu tư nhé.
Cần tìm hiểu admin có uy tín hay không.

Lãi 2% mà bắt tái tới 40% thì hơi khó, thời điểm hiện tại có rất nhiều site scam các bạn cẩn thận trước khi đầu tư nhé.
Chính xác, scammer đang chuyển hướng qua đây làm ăn rồi không còn thịnh như trước nữa

Pro VietSu đã vào comment tức là site này đang được pro quan tâm rầu. Mình sẽ tìm hiểu thêm về site này để update cho các bạn.
Cám ơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week