Help Paycoin - Đồng tiền mới : 1XPY =50000BTC

vào web tạo ví r , k thấy gì cả

XPY này lúc đầu có giá đến tận 553k BTC lận. Cái này có được là do nó clone nick để đẩy giá lên. Sàn coin-swap có nhược điểm là giá của coin sẽ ứng với giá của giao dịch gần nhất. Nên khi bên bán khớp giá với bên mua thì ngay lập tức giá coin bằng chính giá mua-bán ở giao dịch đó, nên bọn đầu cơ lợi dụng điều này để kiếm lời. Trước mình cũng bị lừa 1 lần, nó đẩy coin lên giá cao vót gấp mấy trăm lần, rồi lại hạ xuống giá dễ chịu. Khi giá nó hạ mình mua vào, thế là bị dính bẫy, sau đó coin tụt giá ko phanh.
Coin này cũng vậy nhìn giao dịch đầu tiên 553k BTC cho 1 XPY nhưng chỉ có số lượng 0,00000001 XPY, là đủ biết nó clone nick kê giá lên rồi. Muốn kê giá lên rất đơn giản, chỉ cần tạo 2 acc coin-swap, trong 2 acc thì cho 1 acc fake ip (bằng zenmate chẳng hạn). 1 acc có XPY, 1 acc có BTC. Thực hiện giao dịch mua bán nâng giá trị giữa XPY/BTC tùy ý thích (nếu nó muốn nâng XPY=1.000.000 BTC cũng vẫn đc)

P/s Thời điểm coin XPY có giá 50k BTC hay 500k BTC thì lúc đó cam đoan 1000% nó ko phát coin và cũng ko cho đào coin. Hiện tại coin này vẫn ko cho đào, chứng tỏ có sự mờ ám. Coin này có thể độ khó thấp, nên ko dám cho đào vì như thế sẽ lộ tẩy con bài nâng giá của nó (vì thuật toán dễ hơn BTC nhiều mà chém giá như thế, dễ đào thì ai thèm mua giá cao). Nếu nó tặng coin thì lấy (nhưng mà chắc ko tặng), chứ đừng có dại mua XPY bảo đảm sẽ lỗ nặng

Last edited:
XPY này lúc đầu có giá đến tận 553k BTC lận. Cái này có được là do nó clone nick để đẩy giá lên. Sàn coin-swap có nhược điểm là giá của coin sẽ ứng với giá của giao dịch gần nhất. Nên khi bên bán khớp giá với bên mua thì ngay lập tức giá coin bằng chính giá mua-bán ở giao dịch đó, nên bọn đầu cơ lợi dụng điều này để kiếm lời. Trước mình cũng bị lừa 1 lần, nó đẩy coin lên giá cao vót gấp mấy trăm lần, rồi lại hạ xuống giá dễ chịu. Khi giá nó hạ mình mua vào, thế là bị dính bẫy, sau đó coin tụt giá ko phanh.
Coin này cũng vậy nhìn giao dịch đầu tiên 553k BTC cho 1 XPY nhưng chỉ có số lượng 0,00000001 XBY, là đủ biết nó clone nick kê giá lên rồi. Muốn kê giá lên rất đơn giản, chỉ cần tạo 2 acc coin-swap, trong 2 acc thì cho 1 acc fake ip (bằng zenmate chẳng hạn). 1 acc có XBY, 1 acc có BTC. Thực hiện giao dịch mua bán nâng giá trị giữa XBY/BTC tùy ý thích (nếu nó muốn nâng XBY=1.000.000 BTC cũng vẫn đc)
View attachment 43350
P/s Thời điểm coin XBY có giá 50k BTC hay 500k BTC thì lúc đó cam đoan 1000% nó ko phát coin và cũng ko cho đào coin. Hiện tại coin này vẫn ko cho đào, chứng tỏ có sự mờ ám. Coin này có thể độ khó thấp, nên ko dám cho đào vì như thế sẽ lộ tẩy con bài nâng giá của nó (vì thuật toán dễ hơn BTC nhiều mà chém giá như thế, dễ đào thì ai thèm mua giá cao). Nếu nó tặng coin thì lấy (nhưng mà chắc ko tặng), chứ đừng có dại mua XBY bảo đảm sẽ lỗ nặng
XPY chứ ko phải XBY nhé

Coin này cũng vậy nhìn giao dịch đầu tiên 553k BTC cho 1 XPY nhưng chỉ có số lượng 0,00000001 XPY, là đủ biết nó clone nick kê giá lên rồi. Muốn kê giá lên rất đơn giản, chỉ cần tạo 2 acc coin-swap, trong 2 acc thì cho 1 acc fake ip (bằng zenmate chẳng hạn). 1 acc có XBY, 1 acc có BTC. Thực hiện giao dịch mua bán nâng giá trị giữa XPY/BTC tùy ý thích (nếu nó muốn nâng XPY=1.000.000 BTC cũng vẫn đc)
View attachment 43350
P/s Thời điểm coin XPY có giá 50k BTC hay 500k BTC thì lúc đó cam đoan 1000% nó ko phát coin và cũng ko cho đào coin. Hiện tại coin này vẫn ko cho đào, chứng tỏ có sự mờ ám. Coin này có thể độ khó thấp, nên ko dám cho đào vì như thế sẽ lộ tẩy con bài nâng giá của nó (vì thuật toán dễ hơn BTC nhiều mà chém giá như thế, dễ đào thì ai thèm mua giá cao). Nếu nó tặng coin thì lấy (nhưng mà chắc ko tặng), chứ đừng có dại mua XPY bảo đảm sẽ lỗ nặng
chỉ chờ no tặng thôi .. hiện tại có site chơi free kiếm paycoin nhưng trong thời điểm hiện tại đẩy coin lên sàn chắc củng chả có ai dám mua vào :p:p:p

Có 2 XPY đây này, ai mua bán 2BTC thôi.

chỉ chờ no tặng thôi .. hiện tại có site chơi free kiếm paycoin nhưng trong thời điểm hiện tại đẩy coin lên sàn chắc củng chả có ai dám mua vào :p:p:p
Mình biết rồi, game loto,slot, snake ấy mà. Nhưng đợi tới lúc đủ min thì coin mất giá rồi. Chắc khi đó 100k satoshi XPY chỉ =1k satoshi BTC thôi (hiện h giá XPY tụt ko phanh còn có 0,05 BTC trong khi trc đó là 1 BTC):D. Coin này khả năng cao sẽ biến thành coin rác :confused:
P/s Mới xoay đi 1 chút còn 0,04 BTC:D. Vẫn có người mua thôi bạn ngay mục buy bạn thấy có 1 số người order đấy. Vì 1 số người vẫn ko biết vẫn hy vọng coin lên giá, nên đặt mua để kiếm lời nhưng ko ngờ bị dính bẫy. Cái bẫy này những người nào từng bị lừa hay có kinh nghiệm sẽ dễ nhận ra hơn :oops:. Vì nó sẽ kê giá trồi- xụt nhiều lần, để kích thích lòng tham của mọi người, sau đó nó sẽ hốt trọn

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week

Back