• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Paxum từ coin - 18k - PM, VCB

Status
Not open for further replies.
nói thật dù mất lòng của bạn nên đóng bảo hiểm 10 củ thì hãy mở dịch vụ nhé , trong MMO này ko ai tin ai đc đâu , top của bạn đảm bảo sẽ bị MOD nhòm và Close cho mà xem , tiền trong Coin của các cụ bô lão MMO chắc phải 10k$ đấy

cậu mua giá 18 thì quá bèo rồi cậu! Ex Paxum ra PM! 100PX thì được 95PM rồi!
Chúc cậu may mắn! :binhsua02:

nếu bạn thu mua ít ra phải có 1 chút gọi là uy tín , ý tôi nói ở đây ko phải là vào top của bạn chọc ngoáy hay giảm uy tín mà níck của bạn chưa nói lên điều gì hết , đây là liên quan đến tiền , nếu rút đc rồi vào Acc Paxum của bạn nhiều quá ..... và .... ( giả sử ) .... thì , vậy thôi nếu đã có ý thu mua $ paxum thì chẳng ngại gì bỏ 10 triệu ra để đóng bảo hiểm cả vì có thể Coin là thời vụ , sau đó bạn vẫn rút đc 10 triệu bảo hiểm

nếu bạn thu mua ít ra phải có 1 chút gọi là uy tín , ý tôi nói ở đây ko phải là vào top của bạn chọc ngoáy hay giảm uy tín mà níck của bạn chưa nói lên điều gì hết , đây là liên quan đến tiền , nếu rút đc rồi vào Acc Paxum của bạn nhiều quá ..... và .... ( giả sử ) .... thì , vậy thôi nếu đã có ý thu mua $ paxum thì chẳng ngại gì bỏ 10 triệu ra để đóng bảo hiểm cả vì có thể Coin là thời vụ , sau đó bạn vẫn rút đc 10 triệu bảo hiểm

cậu nói đúng chứ mình có bảo cậu nói sai đâu :) 10 củ thì mình ko đủ mình chỉ đóng 2tr làm uy tín mà gd ở ex.mmo đang bị lỗi chưa chuyển tiền mình nên chưa LH admin đóng đc :((

- - - Updated - - -

:m066: chúc bác mua dc nhieu $ add dc nhiều mail nhá...add ko hết ném qua đây cho ta add giùm cho :m146:

hì e chỉ mua 1 ít để đủ sll ex thôi hehe

Paxum giá còn cao hơn cả ego mà. bạn mua giá này thì khó rồi. Dù sao cũng chúc bạn đắt khách

8-2
thì 10$ thì đc 8$ 8$ tính theo giá PM = 168k
còn mình 10$ đc 180k mà lạ nhỉ sao lại thấp

:m122: nhỏ lẻ thì có thể lời nhưng ai có số tien with gan 100 sẽ thấy lỗ

Last edited by a moderator:

nói luôn vào chủ đề đi cưng , miền bắc đang bão mưa to lắm quăn hết cả chim vào rồi đây

:m122: nhà mi trôi chưa hả con râm tặc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week