• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
We are sorry for any inconvenience but we are receiving lot of withdrawal
requests from users, so it is taking time to release your payment. We are
trying our best to process your request as soon as possible. Please do not
create support ticket for your withdrawal requests.

chán quá 30 ngày rồi chưa về
ko nghóng đc gì rầu

vậy là kết thúc 1 cuộc tình , lãng phí 2 phút mỗi ngày x120 ngày = 240 phút cuộc đời :(

haizzzz kết luận cuối cho mấy cái hình thức này . Sẽ vĩnh viễn ko bao giờ có chuyện ổn định nào với ba cái đầu tư như thế này ...

từ giờ trở đi chỉ làm những cái gì chỉ bỏ sức mà ko bỏ vốn thì làm , ko thì chia tay :mad:

haizzzz kết luận cuối cho mấy cái hình thức này . Sẽ vĩnh viễn ko bao giờ có chuyện ổn định nào với ba cái đầu tư như thế này ...

từ giờ trở đi chỉ làm những cái gì chỉ bỏ sức mà ko bỏ vốn thì làm , ko thì chia tay :mad:
Hi chân thành chia buồn cùng với bạn. Thời buổi MMO khó khăn lắm bạn à chơi MMO thì có kẻ thắng người thua và bản thân mjk cug vậy có lúc thắng lúc thua bạn à.
Phải tập cho mjk tính thắng k kiêu bại không nản thì bạn mới tham gia MMO một cách thoải mái dc :)
Theo mjk được biết thì hiện tại nếu chơi bất kì trò gì mà không bỏ vốn mà chỉ bỏ công thì làm cho mọt gông cũng không có mà ăn :D :D :D :D
Ví dụ đơn giản như capcha gõ cho gãy tay mà có dc bao nhiêu đâu :p Còn đơn giản như PTC giờ mà cug phải bỏ tiền ra mua ref nữa huống chi là trò gì.

Site vẫn đang paid. Nó mới paid đến ngày 12/11 thôi. Tức là thành 1 tháng sau khi rút

Site vẫn đang paid. Nó mới paid đến ngày 12/11 thôi. Tức là thành 1 tháng sau khi rút

Vậy có ai rút ngày 12/11 trở về trước xin commnet để anh em yên tâm (tất nhiên phải đã được paid như lời bạn doanhien20032008 nói) Thông tin chính xác có giá trị không dưới 10.000$

Vậy có ai rút ngày 12/11 trở về trước xin commnet để anh em yên tâm (tất nhiên phải đã được paid như lời bạn doanhien20032008 nói) Thông tin chính xác có giá trị không dưới 10.000$
cậu ko tin thì bỏ acc đi. Chơi làm gì cho mệt. Cứ coi nó scam đi

Tôi có thiện ý mà chủ thớt không thiện ý nhé! Tôi nói thật như từng câu chữ chứ không mắc mứu gì, bỏ acc thì tôi bỏ cũng hơi lâu rồi, chỉ vào top cho đỡ buồn thôi!
Tôi xin giải thích:
- Chủ thớt nói: Nó mới paid đến ngày 12/11 thôi, thì tôi mới nói là có ai rút đúng như chủ thớt nói thì báo lên cho anh em mừng (quá đơn giản và dễ hiểu!)
- Còn tôi nói giá trị 10.000$ là nếu đúng thông tin như chủ thớt nói thì anh em ở đây có thể đỡ mất 10.000$ trở lên (không gì đơn giản hơn)[/quote]
Thôi bỏ đi bạn à. Bạn không thấy lúc trước mjk 1 lần đó à??? Chấp làm gì với mấy thớt như thế này. :D

Tôi có thiện ý mà chủ thớt không thiện ý nhé! Tôi nói thật như từng câu chữ chứ không mắc mứu gì, bỏ acc thì tôi bỏ cũng hơi lâu rồi, chỉ vào top cho đỡ buồn thôi!
Tôi xin giải thích:
- Chủ thớt nói: Nó mới paid đến ngày 12/11 thôi, thì tôi mới nói là có ai rút đúng như chủ thớt nói thì báo lên cho anh em mừng (quá đơn giản và dễ hiểu!)
- Còn tôi nói giá trị 10.000$ là nếu đúng thông tin như chủ thớt nói thì anh em ở đây có thể đỡ mất 10.000$ trở lên (không gì đơn giản hơn)

Tôi xin giải thích:
- Còn tôi nói giá trị 10.000$ là nếu đúng thông tin như chủ thớt nói thì anh em ở đây có thể đỡ mất 10.000$ trở lên (không gì đơn giản hơn)
T
Có sao nói thế thôi. Topic của bạn mình chả thèm vào mà topic mình cậu hay vào comment thế nhỉ. Ko biết ai chấp ai :D

T
Có sao nói thế thôi. Topic của bạn mình chả thèm vào mà topic mình cậu hay vào comment thế nhỉ. Ko biết ai chấp ai :D
Hi đúng là bạn chả biết điều không sai tí nào cả. :D :D :D :D Nói thế mà cũng nói được nữa. Mình thua bạn rồi đó. :( :(
Nếu nói như bạn vậy 2 acc mjk ref dưới bạn chắc khỏi phải úp nữa rồi. :D :D :D

Hi đúng là bạn chả biết điều không sai tí nào cả. :D :D :D :D Nói thế mà cũng nói được nữa. Mình thua bạn rồi đó. :( :(
Nếu nói như bạn vậy 2 acc mjk ref dưới bạn chắc khỏi phải úp nữa rồi. :D :D :D
Đúng rồi. Tốt nhất đừng up nữa. Vì ref của mình rut từ hôm 12/11 hôm nay mới về. Họ ko muốn up poof là việc của họ. Các bạn mà rút từ hôm nay thì phải tháng nữa nó mới về. Lúc đó nó scam hay ko scam chịu. Ai có vấn đề gì thì hỏi đừng comment linh tinh mình ko trả lời đâu.
Thank

Đúng rồi. Tốt nhất đừng up nữa. Vì ref của mình rut từ hôm 12/11 hôm nay mới về. Họ ko muốn up poof là việc của họ. Các bạn mà rút từ hôm nay thì phải tháng nữa nó mới về. Lúc đó nó scam hay ko scam chịu. Ai có vấn đề gì thì hỏi đừng comment linh tinh mình ko trả lời đâu.
Thank
Đó là bạn nói đó nhé. Đừng quên nhé bạn :D. để rồi mai mốt lại nói là sao bạn nói ref cho mjk mà lại không úp thế này thế nọ nhé.
Nói lời thì nhớ giữ lời nhé bạn. Chúc bạn may mắn !!! bye bạn. :D

Đó là bạn nói đó nhé. Đừng quên nhé bạn :D. để rồi mai mốt lại nói là sao bạn nói ref cho mjk mà lại không úp thế này thế nọ nhé.
Nói lời thì nhớ giữ lời nhé bạn. Chúc bạn may mắn !!! bye bạn. :D
Số tiền pending vài trăm $ còn chưa về cần gì mấy đồng bác lẻ của bạn up leve. Haizzzzzzzzzzz VL

Tôi xin giải thích:

Chào bạn doanhien20032008 comment trên là cmt của tôi trả lời bạn, không phải của bạn iloveyouforever, mong bạn đừng hiểu lầm bạn iloveforever. Tôi viết cmt xong rồi thì xóa ngay mà không biết sao vẫn còn để làm làm phiền các bạn quá.
thớt cmt như vầy: "Số tiền pending vài trăm $ còn chưa về cần gì mấy đồng bác lẻ của bạn up leve" sẽ dễ gây mích lòng các ref của thớt lắm, và tôi nghĩ có vẽ như thớt không đọc kỹ lắm các cmt trước khi reply!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,029
Latest member
777locde
Back
Top Bottom