• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
Có ai rút từ ngày 30/10 đã có tiền về chưa, sao mình chưa thấy về nhỉ.
Thấy nó thông báo thế này là sao nhỉ ''Withdraw Process Time: Dear Members withdraw Process time is 10 days OCT 23th Withdraw will completed NOV 10 2013. we request to users please do not create tickets before NOV10th for withdraw.''

Có ai rút từ ngày 30/10 đã có tiền về chưa, sao mình chưa thấy về nhỉ.
Thấy nó thông báo thế này là sao nhỉ ''Withdraw Process Time: Dear Members withdraw Process time is 10 days OCT 23th Withdraw will completed NOV 10 2013. we request to users please do not create tickets before NOV10th for withdraw.''
tối đa 10 ngày, sau 10 ngày chưa thấy thì hãy gửi tickets

Đã ref cho chủ thớt: nickyluv
support cho em với, newbie còn gà lắm..:D

Site đã thay đổi thời gian cho withdraw nhiều ngày hơn, hy vọng site phát triển tốt để anh em kiếm chút cháo.
Note : 5% withdraw charges will be deducted from amount!​

Withdraw Days : Monday & Tuesday & Wednesday & Thursday & Friday .
Withdraw Time : 12:00 AM To 12:00 PM​

Site đã thay đổi thời gian cho withdraw nhiều ngày hơn, hy vọng site phát triển tốt để anh em kiếm chút cháo.

Note : 5% withdraw charges will be deducted from amount!

Bạn cũng nhanh ấy nhỉ :D :D :D :D
Mình mới vào cũng thấy nó mới fix lại hy vọng là site ổn định cho anh em kiếm tí cháo :p :p :p :p

Note : 5% withdraw charges will be deducted from amount!

ngon nhỉ, nhưng mà tiền vẫn chưa về 9 ngày rồi :D

12h AM của nó mà, xem h sever của nó ấy

các bác cho em hỏi? ' Withdraw Time : 12:00 AM To 12:00 PM' sang giờ Việt Nam là từ mấy giờ đến mấy giờ các bác.

các bác cho em hỏi? ' Withdraw Time : 12:00 AM To 12:00 PM' sang giờ Việt Nam là từ mấy giờ đến mấy giờ các bác.
Giờ VN là từ 15h chiều đến 3h0 sáng nhé bạn ;);););)

đã 10 ngày mà chưa thấy pay. Anh em nào sắp upgrade thì chờ xem tình hình thế nào đã nhé :)

đã 10 ngày mà chưa thấy pay. Anh em nào sắp upgrade thì chờ xem tình hình thế nào đã nhé :)
Đặt gạch hóng tin tốt từ bạn :) có gì nhớ reply cho anh em biết chừng nhé bạn :) cảm ơn bạn nhiều :D

mình cũng rút từ 30/10 chưa về :(

Rút 30/10 vẫn chưa về đây! Cùng hội cùng thuyền rồi! Chắc là site pay bằng tay, nên làm không kịp, hy vọng vậy!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,013
171,070
Latest member
longdt785
Back
Top Bottom