Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
Trả lời giúp Thớt:
Khi withdraw phải trả lời đúng câu hỏi bảo mật nhé.
Nếu quên câu hỏi bảo mật thì support gửi ticket yêu cầu admin gửi lại câu trả lời bảo mật.
Gửi ticket chỗ nào vậy bạn?

Mình muốn "renew silver" cho tháng kế tiếp bằng tài khoản trong phần "Unpaid Walletthì làm bằng cách nào. MÌnh không chuyển nó qua Purchase Wallet được.

còn mấy tiếng nữa là up silver mà e up trc đc ko hay là phải đợi mấy tiếng nữa mới đc up

còn mấy tiếng nữa là up silver mà e up trc đc ko hay là phải đợi mấy tiếng nữa mới đc up
up luôn đi cậu ơi, tội tình gì mà chờ nữa vậy trời !

up trước vài tiếng cũng đc không thì đợi nó hết up cũng đc. Nói chung ko vấn đề gì vài tiếng đâu :)

Úp cái hình khoe cái acc chơi :p
Cái này rút được bao nhiêu $ vậy bạn?

Có ai rành về PNP này ko nó chia lãi vào lúc nào và Kể từ nhấn lệnh rút mấy ngày tiền mới về tài khoản
Like cho ai giúp đỡ thanks và giúp PNP phát triển mạnh hơn.Thanks

Có ai rành về PNP này ko nó chia lãi vào lúc nào và Kể từ nhấn lệnh rút mấy ngày tiền mới về tài khoản
Nó chia lãi khoảng 5h chiều VN! Chỉ rút được tiền vào ngày thứ 4 (có khung giờ). Rút tầm 4 ngày tiền về

lại một người nữa ko chịu đọc bài viết
- Lãi được chia vào khoảng 4h -5h tối , có khi chia sớm .
- Sau khi chơi free 2 tháng, bạn cần bỏ 10$ để nâng cấp. Sau khi nâng cấp thì số point sẽ chuyển thành VIP ( sinh ra $). Bạn có thể rút về khi tài khoản có > 20$
.
Thời gian trả là trong vòng 10 day.
Thời gian rút tiền là 1-10h ngày thứ 4 (Thời gian trên sever). Giờ Việt Nam là từ 3h chiều đến 1h đêm

Đăng ký tại đây:
https://www.partnerspay.com

Các bác cho em hỏi là site partnerspay này có up bằng STP được không? và Có bác nào đã up bằng STP rồi giúp em với :D và sau khi up bằng STP thì bao lâu nó chuyển vip vậy các bác. :)

Last edited:
các bacs cho e hỏi unpaid wallet với vip credit để làm gì ạ?
Bạn úp cái đó nghĩa là mua thêm vip đó bạn :D :D :D :D. Đừng hỏi mua thêm vip để làm gì nhé ;)

Bao nhiêu point = 1$ vậy?

150vip lãi từ 1% đến 2% nhé bạn :)
hay nói tóm lại là 100vip = 1$ :) (Đối với ngày thường còn thứ 7, CN thì ít hơn :p)

Thế không có ref post ngày thường nó tính được khoảng bao nhiêu $ bro!

Thế không có ref post ngày thường nó tính được khoảng bao nhiêu $ bro!

hên xui thôi bạn à. có ngày nó trả cao lắm ví dụ như hôm qua nó trả thật là cao. Còn bình thường thì như trên đó bạn. :) nếu thấy câu trả lời có ích like phát nhé bạn :D

Các bác cho em hỏi là site partnerspay này có up bằng STP được không? và Có bác nào đã up bằng STP rồi giúp em với :D và sau khi up bằng STP thì bao lâu nó chuyển vip vậy các bác. :)
được bạn. nhưng STP nó cập nhận muộn hơn chút khoảng 3 ngày gì đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week