Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
cậu cho mình hỏi là acc mình đã up đc 1 tháng. hết 1 tháng rồi kốc tiền up tiếp. nên ko đc chia lãi. cho hỏi là nhưng ngày ko up vip thì vip có tính ngày chết ko.
Bạn ko up thì ko đc hưởng lãi. Nó vẫn trừ ngày bình thường. VIP chỉ tồn tại 90 ngày. Những ai đã up lần đầu rồi mình nghĩ chắc là có lãi rồi tại sao ko đểt tiền up tiếp nhỉ.

Bạn ko up thì ko đc hưởng lãi. Nó vẫn trừ ngày bình thường. VIP chỉ tồn tại 90 ngày. Những ai đã up lần đầu rồi mình nghĩ chắc là có lãi rồi tại sao ko đểt tiền up tiếp nhỉ.
tiền thì vẫn còn. nhưng ex về bank hết rồi. giờ ko ai bán nữa. hix

Up tiếp lần 2 có được RCB gì không vậy thớt?

đã ref :haha5lan1
ko biết chơi có quá muộn màng ko :(
site này ổn định rồi bạn ơi. Bạn cữ yên tâm mà chơi. lãi rất chuẩn ko như payofrewards.com chia lãi tùm lum

ok, mình đã up lần 2 hôm 24/10. Chờ nhận RCB của thớt.
cậu phải báo danh lúc đó chứ. Đợi đợt này ai up nữa mình sẽ RCB luôn

thớt cho mình username của chủ thớt để mình thay đổi sponsor đi nào :D
không thay đổi được đâu cậu ơi. Nếu thay đổi được thì cần leader làm gì :)

Khi withdaw nó có hỏi câu hỏi bảo mật kô vậy thớt, nếu có làm sao lấy lạ câu hỏi bảo mật đc vậy?

Trả lời giúp Thớt:
Khi withdraw phải trả lời đúng câu hỏi bảo mật nhé.
Nếu quên câu hỏi bảo mật thì support gửi ticket yêu cầu admin gửi lại câu trả lời bảo mật.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,982
Latest member
hung2308

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week