Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
các bác cho hỏi mình đã nâng cấp từ hôm 21/10, mình để tái đầu tư 50%, vậy mà giờ mình ko có $ nào, chỉ thấy Vip tăng lên hàng ngày, liệu mình để 100% thì sẽ có $$ ko các bạn nhỉ

các bác cho hỏi mình đã nâng cấp từ hôm 21/10, mình để tái đầu tư 50%, vậy mà giờ mình ko có $ nào, chỉ thấy Vip tăng lên hàng ngày, liệu mình để 100% thì sẽ có $$ ko các bạn nhỉ

Thường khi up rồi thì trên dưới 2 ngày mới chuyển thành Vip, nhưng point vẫn lên hàng ngày, cho nên bạn không thấy $ tiền lãi là vì POINT chưa chuyển VIP. Chỉ khi chuyển VIP rồi mới có $. Còn nếu bạn mà để tái đầu tư 100% thì bạn sẽ không có 1 xu nào trong tài khoản đâu! Cứ để 50% sẽ có $ nhé

Last edited:
Cập nhật thêm thời điểm có thể rút tiền theo múi giờ việt nam đi thớt ơi

Xin trả lời dùm thớt: rút tiền ngày thứ Tư từ 3h chiều đến 7h chiều nhé bạn!

Cập nhật thêm thời điểm có thể rút tiền theo múi giờ việt nam đi thớt ơi :D
Đọc kỹ bài viết đi cậu.
Đợi thêm 2 hôm nữa nhé.

Thường khi up rồi thì trên dưới 2 ngày mới chuyển thành Vip, nhưng point vẫn lên hàng ngày, cho nên bạn không thấy $ tiền lãi là vì POINT chưa chuyển VIP. Chỉ khi chuyển VIP rồi mới có $. Còn nếu bạn mà để tái đầu tư 100% thì bạn sẽ không có 1 xu nào trong tài khoản đâu! Cứ để 50% sẽ có $ nhé
bạn nói đúng nhưng sao lại không nói trường hợp ngược lại cho bạn ấy làm.:) nếu bạn đặt 100% thì bạn k có $ nào nhưng nếu bạn đặt 0% thì mỗi ngày bạn sẽ có 1.5$ đến 2$ không cần tái đầu tư chơi xong 3 tháng vip chết bỏ ref acc khác chơi. biết site sống bao lâu đâu mà tội gì tái đầu tư.lúc trước chơi zeek mình đầu tư quá trời định mua nhiều vip cho nhiều $ cuối cùng mất trắng. :(

Site này chỉ có 50, 60, 70, 80, 90 và 100 thui nhé!

Bạn này nói đúng nè, vì site bắt buộc tái đầu tư thấp nhứt là 50%, nên tôi mới khuyên ngắn gọn là chọn 50% tái, chứ nếu không tôi đã khuyên tái 0% rồi! ;)
Còn hồi chơi ZEEK tôi cũng chơi toàn free, và luôn để 0%, không dám tái gì. Nói vậy chứ mình cũng muốn nói về một vấn đề khác hoàn toàn, nhưng để hôm nào có time sẽ nói xem các bạn có đồng ý không nhé!

Site này chỉ có 50, 60, 70, 80, 90 và 100 thui nhé!

Bạn này nói đúng nè, vì site bắt buộc tái đầu tư thấp nhứt là 50%, nên tôi mới khuyên ngắn gọn là chọn 50% tái, chứ nếu không tôi đã khuyên tái 0% rồi! ;)
Còn hồi chơi ZEEK tôi cũng chơi toàn free, và luôn để 0%, không dám tái gì. Nói vậy chứ mình cũng muốn nói về một vấn đề khác hoàn toàn, nhưng để hôm nào có time sẽ nói xem các bạn có đồng ý không nhé!
mình chơi 2 acc việc post 5ads/1acc 1 ngày nhiều khi cũng khá là mệt mỏi vì site lag clicks xong ko đc tính, còn phải fake ip các kiểu nữa (cho multi acc như cứ fake cho chắc k ban thì uổng). Bạn nào có nhiều thời gian thì chiến kiểu tái đầu tư 50% mới ăn thua, ko thì reinvest cao và hi vọng site sống lâu dài thôi

Last edited:
CÁc bác cho em hỏi , post ads xong nếu sai hay lỗi thì nó có báo lại không? hôm qua post ads cho cả 2 acc , đến hnay cả 2 acc đều báo là post sai với làm vc không đúng quy cách . pótay:oops:

CÁc bác cho em hỏi , post ads xong nếu sai hay lỗi thì nó có báo lại không? hôm qua post ads cho cả 2 acc , đến hnay cả 2 acc đều báo là post sai với làm vc không đúng quy cách . pótay:oops:
bạn post ads ở site nào. Mình post ở classifiedsgiant chưa sai bao h nên k biết nó báo ntn nữa?

cũng ở site đó đấy bác , post thiếu 1 hôm có sao không bác? em chưa đủ 2 tháng mà :eek:
Thiếu 1 ngày thì mất lãi ngày đó. Bạn post ads xong nhớ đăng nhập để kiếm tra lại xem đồng hồ về 23h 59 phút 00 giay chưa. Nếu về rồi thì yên tâm nhé

post thiếu hôm nào thì nó k tính lãi của ngày hôm đấy thôi bạn à :)

Thiếu 1 ngày thì mất lãi ngày đó. Bạn post ads xong nhớ đăng nhập để kiếm tra lại xem đồng hồ về 23h 59 phút 00 giay chưa. Nếu về rồi thì yên tâm nhé
đồng hồ về 23h59' rồi bác ạ , thế mà hôm sau lên vẫn bị , vãio_O

tất nhiên là ko rồi bác , em vẫn post như bt , để mai xem có bị thế nữa không :eek:
Kích đủ 5 ads rồi post sẽ ko bị sao. Mình chưa thấy ai bị như thế, hay cậu lại dùng tool để post. Nếu dùng tool thì bó tay

Kích đủ 5 ads rồi post sẽ ko bị sao. Mình chưa thấy ai bị như thế, hay cậu lại dùng tool để post. Nếu dùng tool thì bó tay
không cần kích acc cũng dc khi nào post mà nó không cho thì mới kích 5 ads rồi post chứ nếu cheat số lượng lớn mà ngồi đó kích acc thì chắc tới sáng mai quá :D
nếu post thành công nó sẽ hiện như sau :

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week