Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
PZ sẽ được thêm vào tuần tới. Và một thông tin quan trọng là 1 máy tính có thể chơi 5 acc nhé mọi người
ko biết thế nào chứ mình còn 20 ngày nữa giờ mới đc có 170 điểm. mà posts đầy đủ ko bỏ ngày nào. ít quá tính ra sau 60 ngày chắc đc 100 vip là cùng sau khi trừ 100 lúc đầu

ko biết thế nào chứ mình còn 20 ngày nữa giờ mới đc có 170 điểm. mà posts đầy đủ ko bỏ ngày nào. ít quá tính ra sau 60 ngày chắc đc 100 vip là cùng sau khi trừ 100 lúc đầu
Còn 20 ngày nữa mỗi ngày trung bình cậu phải đc 2.5 point. Tính ra cậu còn đc 50 point nữa cậu à. Vậy sau 2 tháng sẽ tầm 220 point đó. Mình đang chơi 3 acc mỗi acc còn tầm 20 ngày nữa mà acc nào cũng 176 point mà :D
vaaxgm

Mình vẫn chiến bình thường mà. Cũng 2 ngày nữa up.

Chỉ up đc bằng PM và EGO mà :)

phải có poof thì mình mới RCB đc :)

1 máy chiến được nhiều acc à các bác​
Hôm trước nói chuyện với admin. Nó bảo 1 máy đc tối đa 5 acc.

Tôi thấy lạ việc này lắm, theo bạn với chương trình uy tín (không có ý scam) có chơi free, bạn có cho tôi chơi 1 lúc 5 acc để rồi tôi chỉ bỏ vào 50$ ( cho 5 acc đó khi up silver) rồi trong tháng thứ 3, tôi rút về 70$x5= 350$ không? Cho rằng site có tiền để trả, nhưng để chủ trương trả và chấp nhận cho cheat như vậy kể cũng lạ, tôi xin khuyên các bạn muốn tạo nhiều acc nên đổi IP cho chắc ăn, để sau này khỏi bị ban. Xin đóng góp vài ý, nếu thấy đúng xin like, còn nếu sai xin thanks! Hehehe!

mọi người đừng up vội site có vấn đề. scam

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,855
172,932
Latest member
thoang8572

Most viewed of week

Most discussed of week