[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Để 1 cái topic để chém gió =)) Câu gái làm quen rồi mon men sớm tối
Thì chém gió thôi. Chứ mình nói thật ở topic này và cái kia có đầy đủ nội dung cho newbie hết. Còn pro thì bỏ đi. Tại sao ko thể bỏ thời gian ra đọc. Muốn kiếm tiền mà lại ko muốn tốn thời gian. Ngộ nhỉ. Cac pro đứng ra lập topic cũng chỉ trả lời có từng đó. Còn bí kíp hay gì gì thì ai mà chỉ. Người ta cũng mất thời gian bị ban lên ban xuống. Rồi cũng sẽ như có offer thôi. Pro thì có công nghiên cứu bí kíp còn newbie thì ngồi xin bí kíp. Đâu phải cứ bỏ tiền ra mua là người ta bán. Thời gian tâm huyết có ít gì

Mình nói thế để tự newbie và mọi người ngẫm

Thì chém gió thôi. Chứ mình nói thật ở topic này và cái kia có đầy đủ nội dung cho newbie hết. Còn pro thì bỏ đi. Tại sao ko thể bỏ thời gian ra đọc. Muốn kiếm tiền mà lại ko muốn tốn thời gian. Ngộ nhỉ. Cac pro đứng ra lập topic cũng chỉ trả lời có từng đó. Còn bí kíp hay gì gì thì ai mà chỉ. Người ta cũng mất thời gian bị ban lên ban xuống. Rồi cũng sẽ như có offer thôi. Pro thì có công nghiên cứu bí kíp còn newbie thì ngồi xin bí kíp. Đâu phải cứ bỏ tiền ra mua là người ta bán. Thời gian tâm huyết có ít gì

Mình nói thế để tự newbie và mọi người ngẫm
newbie h toàn thánh muốn kiếm ngày 50-100$ ngay và luôn thôi :D trong ngày mai và đầu tuần mình sẽ cố thu xếp thời gian gom lại, 1 topic cách chiến, 1 topic tổng hợp net, 1 topic chém gió cho nó gọn gàng. :D

newbie h toàn thánh muốn kiếm ngày 50-100$ ngay và luôn thôi :D trong ngày mai và đầu tuần mình sẽ cố thu xếp thời gian gom lại, 1 topic cách chiến, 1 topic tổng hợp net, 1 topic chém gió cho nó gọn gàng. :D
Đù, trial mod luôn hả ;))

sơ sơ thấy có 3 chỗ để chém lên post rùi :rolleyes:

Max rảnh :D

sơ sơ thấy có 3 chỗ để chém lên post rùi :rolleyes:
Dự kiến chỉ 1 topic chém gió là chém được thôi nhé, 2 topic kia mở xong xin thêm ít đóng góp của ae đến khi thấy hoàn thiện sẽ close và gim.
Max rảnh :D
Đang rãnh vì đói, ai đi ngang cứu vớt đời em :oops: @ss vẫn còn zin nhé :oops:

ngay và luôn đi ạ ;);););)

Dự kiến chỉ 1 topic chém gió là chém được thôi nhé, 2 topic kia mở xong xin thêm ít đóng góp của ae đến khi thấy hoàn thiện sẽ close và gim.

Đang rãnh vì đói, ai đi ngang cứu vớt đời em :oops: @ss vẫn còn zin nhé :oops:
Topic này, topic new sắp mở và topic cũ kia là 3 rùi :oops:

ở ha, quên :confused:
Ông này làm lại một topic mới cho ngon lành vào đi, CPM cho newbie theo đó dễ học, dễ biết và kiếm được ít $ mỗi ngày. Còn mấy Pro thì ko cần topic của ông đâu, có chăng thì pro vào chém gió !

hóng bác

Lâu không thấy có site mới hể

:D:D up cho thứ 2 tiền về
Admash mịa rồi :)) giờ rate ngon nhĩ pro, mà hình như nó đếm 1ip cho 24h ấy, view tụt thê thảm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week