[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
ak các bro cho e hỏi adhexa e rút tiền về pp . xong e vứt acc đó e chơi acc khác thì rút về tài khoản pp kia có đc ko ạ

móa đúng là thời gian cùng cực mà vps gg còn bị thằng cờ hó nào scan pass nữa chứ. chả hiểu sao nó scan đc với acc gg.

móa đúng là thời gian cùng cực mà vps gg còn bị thằng cờ hó nào scan pass nữa chứ. chả hiểu sao nó scan đc với acc gg.
k phải đâu bác.. thằng gg nó scan đấy. Thi thoảng nó lại tự tiện reset pass của bác, đồng thời chuyển IP đó cho acc khác =)). E đã từng bị và khi lấy lại pass thì vps lại đang chạy Hitleap của thằng khác =))

k phải đâu bác.. thằng gg nó scan đấy. Thi thoảng nó lại tự tiện reset pass của bác, đồng thời chuyển IP đó cho acc khác =)). E đã từng bị và khi lấy lại pass thì vps lại đang chạy Hitleap của thằng khác =))

móa mới tắt có 15 phút vào vps server tool ko đc, vào reset lại pass thì thấy thằng nào đang làm gì với cái acc gg cloud, cũng may đó là loại đặc biệt ko phải đổi pass qua gg đc chứ ko nó đổi cmnr pass rồi. mà thằng gg hay thiết lựa đúng cái vps mới đc cài server tool bot.

lúc nào mà cũng như vầy chắc chết. mình với thằng cờ hó đó thì nhau đổi pass, mình đổi dc 1 lúc thì lại thấy bị đổi. xong lại vào đổi lại thì 1 lúc lại bị đổi. thế là vào xóa mẹ luộn con vps đó.

Exo tự dưng về 0 hết. Đúng là net khó ăn mà :oops::confused: Có ai bị vậy ko ạ
tđn mình cũng vậy :((((((((((((((((((
tưởng vừa mới contact bọn nó cái nó ban chứ, bác cũng vậy à

lúc nào mà cũng như vầy chắc chết. mình với thằng cờ hó đó thì nhau đổi pass, mình đổi dc 1 lúc thì lại thấy bị đổi. xong lại vào đổi lại thì 1 lúc lại bị đổi. thế là vào xóa mẹ luộn con vps đó.
Vui vậy :D

bác phải tắt update mới ko bị reset pass nha

móa mới tắt có 15 phút vào vps server tool ko đc, vào reset lại pass thì thấy thằng nào đang làm gì với cái acc gg cloud, cũng may đó là loại đặc biệt ko phải đổi pass qua gg đc chứ ko nó đổi cmnr pass rồi. mà thằng gg hay thiết lựa đúng cái vps mới đc cài server tool bot.
chắc do tải tool crack có bọ nên nó vào vps xài luôn :p

bác phải tắt update mới ko bị reset pass nha

ko phải cái đó. mình đổi pass xong, vào đc 1 lúc bị đá ra. lại phải đổi pass vào thì thấy nó đang mở web của thằng kia mở, xong 1 lúc lại bị đá ra lại phải vào đổi pass , cứ lòng vòng vậy đó. ghét quá mình đổi hết pass acc, xóa luôn vps.

vps đó mình tải thứ duy nhất là cái server tool trên mmo này mà bác. ngoài ra ko hề tải gì cả. cũng đã xóa hết shell trong cái file đó.
ah, mở một lúc khoảng 70-80 con vps bị crash remote manager. cậu có cao kiến gì ko???

ah, mở một lúc khoảng 70-80 con vps bị crash remote manager. cậu có cao kiến gì ko???
lỗi này chắc do cấu hình máy bác k chịu nổi, hoặc có thằng nào đó xung đột thôi. Bác cài bản 2.7 chưa?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,285
Latest member
alf

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week