[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.

bravotd

Hero
Verified
Reactions
481
MR
0.003
=))) sp chỉ trả lời vài vấn đề thôi. SP chứ éo phải thằng phục vụ mà dọn cỗ cho ăn nhé nhé. :D:D:D
Thôi làm việc, éo chém nữa. việc fulltime cũng đc 1k/tháng rồi. cố kiếm thêm CPM vài k nữa thôi (nghe trong gió có tiếng của e)=))

dinhtai92dn

Hero
Verified
Reactions
1,298
MR
0.005
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
site mình chạy lâu nay éo có rank, không biết có phải thằng robots.txt ko,mới xem thì thấy ns chặn tất cả các con bot.... mới edit lại hy vọng có rank :(

Yuiry

Hero
Reactions
398
MR
0.710
Chat with me via Skype
lâu lâu mới vào đọc topic tiếp.
load từng page đọc, thấy nhiều comment hài hài của các newbie, không biết các bạn này đã bị banned bao nhiêu lần rồi.
cứ mạnh dạn mà chiến thôi, rồi sẽ có nhiều kinh nghiệm, chứ cái gì cũng mang lên hỏi thì người ta cũng chả buồn bảo đâu

vkh2310

Senior
Reactions
233
MR
0.015
load từng page đọc, thấy nhiều comment hài hài của các newbie, không biết các bạn này đã bị banned bao nhiêu lần rồi.
cứ mạnh dạn mà chiến thôi, rồi sẽ có nhiều kinh nghiệm, chứ cái gì cũng mang lên hỏi thì người ta cũng chả buồn bảo đâu
(Y) like bác :D

UyTinNo1

Junior
Reactions
34
MR
0.020
Chat with me via Skype
Ngoài tiền ra thì còn những thứ khác trong cuộc sống. Không ai cũng sống giông bạn. Vâng bạn pro bạn tự sống tự ăn 1 mình ko cần quan tâm, nhưng newbie họ cũng muốn kiếm tiên không biết người ta mới hỏi. Giúp người tý có bớt phước của bạn không??.Sống là phải có chia sẻ giúp ích cho đời(một phần nhỏ) chứ ko phải khư khư mang ăn 1 mình rồi chết luôn 1 mình đi

zemter

Senior
Reactions
220
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ngoài tiền ra thì còn những thứ khác trong cuộc sống. Không ai cũng sống giông bạn. Vâng bạn pro bạn tự sống tự ăn 1 mình ko cần quan tâm, nhưng newbie họ cũng muốn kiếm tiên không biết người ta mới hỏi. Giúp người tý có bớt phước của bạn không??.Sống là phải có chia sẻ giúp ích cho đời(một phần nhỏ) chứ ko phải khư khư mang ăn 1 mình rồi chết luôn 1 mình đi
:eek::eek::eek::eek: vãi

Gì mà nặng lời thế bác. :eek::eek:

Reactions
2,454
MR
0.009
Chat with me via Skype
Bởi tui không dám nói ai trong topic này là newbie cả, toàn là Pro hok hà ! nể mấy Pro thật, kiếm vài chục triệu mỗi ngày :rolleyes:

Bởi tui không dám nói ai trong topic này là newbie cả, toàn là Pro hok hà ! nể mấy Pro thật, kiếm vài chục triệu mỗi ngày :rolleyes:
Cũng như bác code tool thôi à, các bác ấy cũng ăn dầm ở đề các forum, ngày đêm test site thì mới có cái ăn, chứ ai chả bắt đầu là newbie, hơn nhau ở chỗ có người biết tự thân vận đông và người ko biết mà thôi.

Đừng cãi nhau làm gì. Hỏi cứ hỏi nhưng không thấy ai trả lời là tự nên biết cái đấy cần tự mình tìm hiểu.

Còn ngày chục triệu thì chắc được vài người (không có mình) mục tiêu ngày 10tr nhưng sao nó khó thật là khó mặc dù ngày đêm test site và cách chiến. Nhưng chắc sức lực có hạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week