[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.

KnightFlyCn

Hero
Verified
Reactions
723
MR
0.040
@makemonneyonline2014 Với @KnightFlyCn hai thằng giấu giấu cl. post ít proof đi. Mỗi thằng tháng không được 5 => 10k$. Chặt đầu t đi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

@levummo tháng làm 1k$ với adh còn kêu kêu gì nữa.

thôi bác chặt đầu đi, 1 tháng em chỉ đc 1 phần 5 số bác đưa ra thôi. Em còn phải đi làm chứ thời gian đâu cày mà bác cứ nghĩ thế ko.

thôi bác chặt đầu đi, 1 tháng em chỉ đc 1 phần 5 số bác đưa ra thôi. Em còn phải đi làm chứ thời gian đâu cày mà bác cứ nghĩ thế ko.

=))). Lại phét CPM mà không bỏ time tìm NET kiểu thay đổi hàng tháng hàng tuần thì cần méo gì thời gian mà liên quạn đến đi làm với không đi làm.

:3 TOOL của thým VINA hấp diêm dược nhiều NET gớm.

Đã cập nhật thêm 1 NET được gắn cờ TEST nhé.

Tuần sau về quên an dưỡng 1 đến 2 tuần. Thiếu thằng em bên nhật không thì lại làm team đi chộm trái cây với chim cò các kiểu. :D:D:D

- SmartBoostTraffic
+
Topic mua key và hỗ trợ: https://mmo4me.com/threads/smartboo...ro-socks5-ssh-and-hma-cap-trial-ne-ae.247693/
(nên mua ủng hộ vì dù sao với thu nhập của một người làm CPM tầm trung số tiền 15$ chỉ ~1h thu nhập chả đáng là bao. đã thế còn được sp tận răng).
+ Ưu điểm: Tuỳ biến cao, có thể cho traffic chất lượng ngang ngửa thật (mình nghĩ giống thật miẹ nó luôn), owner vẫn còn sống nên được sp rất nhiệt.
+ Nhược: Thuộc dạng tool khó (Nhưng có thể giải quyết bằng việc nhờ hỗ trọ), chạy hơi chậm (theo cảm nhận của mình thì chậm hơn tool thanhsp kha khá). setup cực lâu (ai xác định dùng lâu dài thử hỏi sp xem có cách nào setup nhanh không).

-> Thích hợp với một số NET khó. Không dành cho newbie.
Tui chỉ quan tâm cái này :D

bravotd

Hero
Verified
Reactions
481
MR
0.003
=)) Từ ngày được PR free thêm được mối nào chưa. Trích hoa hồng đi.Giá mà bác thansp còn sống thì tốt hơn.
Nó còn sống đấy, và bản tool bot đã đc nâng cấp lên bản thần cmn thánh, choén YTB tẹt bô nhưng nó đếch bán =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week