Analysis Pamm Acc Program mới, Min dep $1, target 20-30%/ tháng.

Status
Not open for further replies.
Mở Acc rùi, đang đợi PM chủ thớt hỏi một số vấn đề rùi dep vào vài $ xem thế nào

trade lỗ thì tất cả cùng lỗ :) hỏi câu đó chẳng có ý nghĩa gì cả :)| ông tiện tay viết à @@

chưa hiểu rõ về cái này lắm nên mới hỏi mà đã bị quăng gạch rồi. Bạn thông cảm nha. Mình mem mới mà :binhsua09:

lên nào, hôm qua bắt đầu tuần mới đầy lợi nhuận, cảm ơn các bạn đã tham gia invest :D

thank chủ thớt chia sẻ............................

Nope :) đã bảo là acc ng nước ngoài rùi mà, tớ trade cùng vs nó :) thích thì pm mà hỏi

Nope :) đã bảo là acc ng nước ngoài rùi mà, tớ trade cùng vs nó :) thích thì pm mà hỏi
cậu có thể hướng dẩn cụ thể tí không mọi người chưa hiểu lắm về cái này .nếu hiểu rỏ có thể nhiều bạn tham gia đó trong đó có mình thank

Ukm mình cũng thấy lạ nhiều bạn pm bảo là rất có hứng thú nhưng k hiểu mô tê gì cả. Mấy bạn có thể submit câu hỏi lên đây để mình update cái #1 được k ? mình sẽ hướng dẫn đầy đủ :D

:)) ông này hùi cũng bảo em giới thiệu acc pamm ở mấy diễn đàn hưởng hoa hồng những chã mún làm

À đúng rồi hix hôm trước có người PM bảo tớ là k có quên chưa sửa lại #1, thanks cậu nhé.

Up lên nào, profit đã lên 100.4%, quả là một tháng ngoài dự định !!! Ae tiếp tục invest

Cập nhật buổi sáng, ngày hôm qua là một ngày khá may mắn, tổng profit hiện tại đã lên 103.2%, profit hàng tháng hiện tại là 58.71%, vượt quá chỉ tiêu 28.7%!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom