SCAM Paid2youtbe Reviews : SCAM or LEGIT ?

ID hoangminh9299
Tên site :paid2youtube

Yahoo hoangminh9299

Thanh toán vào tài khoản này : PayPal [email protected]

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:42 PM ----------

Mình đang kí site Paid2youtube

ID hoangminh9299

Yahoo hoangminh9299

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:42 PM ----------

Đến giờ Nguyên Bonnus - Refback cho các bạn đây.hihi

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:25 PM ----------

ID hoangminh9299

Yahoo hoangminh9299

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 04:34 PM ---------- Previous post was at 04:30 PM ----------

www.paid2youtube.com
ID:HaiBlack
PayPal:[email protected]
Yahoo:thuy_hac
đã ref, Click mỏi cả tay ^^

---------- Post added at 11:46 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

ThaoNguyen chỉ tui bot cái này này nha.(Greasemonkey 0.9.5)

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 04:37 PM ---------- Previous post was at 04:34 PM ----------

đã đăng ký :

ID : takeiteasy88

Không cần bonus hay rb chỉ cần làm ref cho mình 2 site này (vì cái site paid2youtube này nhiều ads quá :D ):

http://incrasebux.com/register.php/Destiny891988.html

http://buxify.com/?r=destiny891988

OK thì mình hợp tác không thì RB như bình thường cũng được:D

Chào bạn ! Bạn vui lòng để lại tài khoản PP nhé ! Rất tiếc cả 2 site mình làm rồi bạn à !

---------- Post added at 04:38 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

Đã đăng ký lại
ID: h0rkzz00
PP: [email protected]

---------- Post added at 04:41 PM ---------- Previous post was at 04:38 PM ----------

đã reg
ID : tripledame
PP : [email protected]
YH : rockman_zerox123

mình ko đọc ad nhỏ đâu , xem surf video với cm ... thôi .Ad nhỏ đọc nản lắm ^^

Hi bạn ! Tùy bạn thôi vì Nguyên chỉ dựa vào kết quả bạn làm được bao nhiêu thì Nguyên refback bấy nhiêu.Nguyên làm hết.hihi

ID: huy0304

Đã reg và click

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:56 PM ----------

Id: alone070492
yh: zz.love nhá Thảo Nguyên:D

---------- Post added at 04:06 PM ---------- Previous post was at 03:57 PM ----------

đã reg
ID : emgainho1991
PP : [email protected]
YH : emgainho1991

---------- Post added at 04:14 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

id: nghiaphancm
pp: chữ ký

Anh ơi ! Em kiểm tra mãi không thấy ID của anh.
:binhsua37:

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:14 PM ----------

ID: huy0304

Đã reg và click

Báo cáo với chủ Topic là acc của mình tại paid2youtube đã bị banned, lý do sử dụng script auto để click cheap ads :(
Các bạn cẩn thận nhé :)

Thanks thông tin của bạn nhé ! Chia buồn cùng bạn.
Mình biết có Auto nhưng không bao giờ làm (Buxhost - Aurora cũng vậy).Nguyên đã có lưu ý các bạn rồi Paid2youtube nó thuộc đại gia Google - đừng cố gắng ăn gian nó.Bạn có thể Reset lại Modern và nếu có thể bạn đăng ký lại nhé !

---------- Post added at 05:39 PM ---------- Previous post was at 05:13 PM ----------

đã ref.
id: khainam52335
pp: [email protected]

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 05:39 PM ----------

Up lên cho buổi tối nào !

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 06:58 PM ----------

Đã click
ID: zero0305

cai cheap ads hình như bị giới hạn hay sao ý nhỉ? Mình nhấn hết còn dư mấy cái thì click mấy lần vẫn còn nguyên.

cai cheap ads hình như bị giới hạn hay sao ý nhỉ? Mình nhấn hết còn dư mấy cái thì click mấy lần vẫn còn nguyên.

Không phải bạn à ! Bạn phải xem lần lượt.Chứ không thể mở hết 1 lúc tất cả được.Bạn xem lần lượt vài cái và Load lại và sẽ thấy giảm ads.
Lưu ý : Bạn đừng nên dùng Auto Click Cheap Ads nhé ! Vì đã có mem báo bi ban acc vì dùng Auto.

Chào bạn !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,910
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week