[P.I.X cập nhật số.59] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(22.10)

Status
Not open for further replies.
sao mình cạp 19 acc sv pt mà có 26 mà sp đang giảm từa lưa lun zị nè, chậm ko có code lun hơ hơ

có ai bị tình trạng load đc chừng vài chục code xong rồi loading, submitt hết, phải ngắt mạng xong kết nối lại thì nó lại load. 3g vnpt :( . chán thật

có ai bị tình trạng load đc chừng vài chục code xong rồi loading, submitt hết, phải ngắt mạng xong kết nối lại thì nó lại load. 3g vnpt :( . chán thật

mạng bình thường cũng bị vậy! loading - protocol - blocked loạn cả kênh! đếch hiểu mong anh pix đừng ban T__T

pix mấy hnay bị gì ấy nhỉ, load chậm dã man, giờ này 15 acc sp 17 mà cứ sub hoài lên pri hết trơn nản quá nghỉ cho lành, làm mất công dở chứng ăn ban thì khổ đời em lun :binhsua12:

pix mấy hnay bị gì ấy nhỉ, load chậm dã man, giờ này 15 acc sp 17 mà cứ sub hoài lên pri hết trơn nản quá nghỉ cho lành, làm mất công dở chứng ăn ban thì khổ đời em lun :binhsua12:

bữa có rs modem thiết lập pppoe lại, thấy mạng chậm rì, ping ngon nhưng vẫn có cảm giác khựng, tưởng do bão nên mạng chậm, thì ra là do sv pix bịnh, haizz, tưởng mình phá cái j .. may ghê :binhsua11:

xin thông báo tình hình ớn ẳng mạng vnpt soft xd, 19 id sp 17+, lỏng não mất thôi, chán quá, đang cần xiền mà ....:binhsua04:

.Tình hình là log 19 acc đánh được 2 tiếng mấy, lúc 9h bị lỗi kết nối liên tiếp chỉ còn 9acc thôi, check proxy thử thì không có con nào die, SP 21 nhé, code tương đối đễ đánh, câu hỏi *** mèo liên miên. FPT

5ID, speed 17+, code dài, ko thấy *** mèo, error lác đác, vnpt, bubu

3ID, speed 16+, code dài mỏi tay, sorry khá nhiều, vnpt, bubu

P/S : ko biết bà con gõ kiểu gì mà speed 2x nhất là lucy tới 3x, cố lắm thì cũng 17.8 là hết cỡ :binhsua43:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,074
172,133
Latest member
phudongskyonecom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week