[P.I.X cập nhật số.54] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
tình hình là 11 acc pseed 25 chậm mà giờ còn chậm hơn speed giảm còn 24.5 rồi log thêm vào làm nhé
nói chung là chậm :binhsua06:

12 ID SP 28 ... bs hok thấy :binhsua10:... súc vật liên miên ...

17 idd speed 25 nhé đi tắm biển thôi :binhsua07:

14ID sp> 21 nhé, lúc nhanh lúc chậm mà proxy die liên tục chám lắm!:binhsua06:

ak mình gặp câu hỏi "What does a chicken lay" dịch "Một con gà không gì lay" nó còn lặp lại 4 lần nữa chứ mình sợ quá out ra sợ ban nhưng may là vẫn không sao! pro nào trả lời đc kô:binhsua07:

ak mình gặp câu hỏi "What does a chicken lay" dịch "Một con gà không gì lay" nó còn lặp lại 4 lần nữa chứ mình sợ quá out ra sợ ban nhưng may là vẫn không sao! pro nào trả lời đc kô:binhsua07:

gặp những câu hỏi ko tl đc thì gõ y nguyên câu hỏi đi bợn :)
-------------
17ID sp 27.hay delay hơi ức chế tí nhưng bù lại code ngắn.nói chung là tạm

tự nhiên đang gõ bị protocol error hết 6 acc, oải.. mà h này gõ dễ tăng pri kinh!
15id sp>25 nhé

câu này nó hỏi là con gà nó đẻ ra cái gì đó bợn, nhìn vào câu dịch tiếng việt thì đúng là bố ai hiểu lun:binhsua17:
Gõ "egg" là okie.

ko làm nữa nhưng mà câu trả lời là egg,nó hỏi gà đẻ ra cái gì ấy mà :D

Sắp tan giờ làm, vui tí: google dịch "lay" --> danh từ: gà đương thời kỳ đẻ trứng; tính từ: thuộc về thế tục (gà gì thuộc về thế tục? --> gà móng đỏ :binhsua15:); động từ: đặt vật gì (đặt vật gì với con gà cho hợp lí? "Con gà cục tác lá chanh" :binhsua07:.
Bác muốn chọn cái nào cũng được! :binhsua08:

cái thể loại này trả lời kiểu gì vậy mọi người....load tốt chứ mọi người

Sắp tan giờ làm, vui tí: google dịch "lay" --> danh từ: gà đương thời kỳ đẻ trứng; tính từ: thuộc về thế tục (gà gì thuộc về thế tục? --> gà móng đỏ :binhsua15:); động từ: đặt vật gì (đặt vật gì với con gà cho hợp lí? "Con gà cục tác lá chanh" :binhsua07:.
Bác muốn chọn cái nào cũng được! :binhsua08:
bác này vui tính ghê:D, Thanks vì câu trả lời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,496
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week