[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
biết soft giá bao nhiêu ko mà cùi . proxyfider 99$ đấy nha ku . soft hỗ trợ down load proxy từ các trang khác nhau rồi check dùm lun . đương nhiên mình muốn vào trang đó lấy thì phãi trả phí thế thôi .
h này nghe nói có lặp code nữa hả ôi ghê wa'

Thì cái 2pic mà bạn kia giới thiệu là soft free đó mà cậu. Chứ mua soft 99$ để gõ capt thì...@@. Giờ này ko lặp code đâu cậu, vừa gõ xong 1k code có lặp 4,5 code thui àk!

mấy bác spam quá nha qua nhật kí mà psamm topic này để báo cáo tình hình kô thì 1 vé ra đảo đó :binhsua01:

18 acc Speed 17. Load chậm kinh khủng luôn

17 acc tốc 23 chậm lắm nha làm biếng up hình quá :binhsua06:

ko biết lại bão j` nửa đây sài proxy mà còn '' login later''

----------------
ae cho xin tình hình với....
"login later" thì gặp đều mà bạn. Nghỉ giải lao 15min là ok.:D

- Mình bị như tkế nài từ hôm qa, thỉnh thoảng vs bị thôi. Kô biết do soft hay nkư nào. Ai biết chỉ dùm Tks trước

- Mình bị như tkế nài từ hôm qa, thỉnh thoảng vs bị thôi. Kô biết do soft hay nkư nào. Ai biết chỉ dùm Tks trước

mình thỉnh thoảng có bị vây, kéo qua một bên vẫn làm dc vố tư, mà muốn an toàn thì tắt đi ròi log lại :)

Tình hình load thế nào rùi ace?

Tui sợ mấy pác quá nói chậm. AE log 14id vào gõ max speed nha sv p&p.:binhsua02:

Đính chính lại lần nữa log 8 id là max rồi nha AE:binhsua14:

Bác sĩ đang ra quân chích kìa :(. Ai có "bệnh" thì nhảy vào làm đi đang load tốt đó:)

Bác sĩ đang ra quân chích kìa :(. Ai có "bệnh" thì nhảy vào làm đi đang load tốt đó:)

----------------------
load tốt đó làm đi anh e.
bác sĩ nhưng mà code này gõ đc mà. tỷ lệ ra cũng ít. nhìn thấy em nào tuơng em đó. ko ngại đâu. nó khác gì tam giác ra nhiều mà ae vẫn gõ đó thôi.. Tiến lên

ra code gì mà nhìn vào potay không biết gõ sao nữa. có nên gõ tiếp không anh me :D

đến giờ bác sĩ vào làm việc rùi, ae nào tiêm phòng rùi thì làm còn lại rút thui, nhìn hoa hết cả mắt
8ID full speed...

Bác sỹ k nhìn thấy gì lun mà gỏ gì dc hả bác? 10 code hết 3 4 bác sỹ nhé các bạn:) 10ids full speed

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week