[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
cài lại win xong vẫn thế , sao khổ thế này =((

giống bị block ip chính quá vậy

ip chính log 2 id ở trên hà
7id phía dưới là proxy indo ~300ms
hixhix

bác xài mạng gì vậy bác thử mạng khác chưa :binhsua47:

chắc sp khũng wa' mừ chắc thằng nào thông báo IP đó là cũa luke đó anh pix coi chừng nha nên nó mới block
tình hình bao nhiêu ID đây ta
Đã có kết quả . Hahaha . Đúng là có gian tế mách ip mình =]] Log 16id all = proxy , ko log trên ip máy chủ 1 id nào , nó ko blocked nữa . Haha . Đang chậm lắm . 16id sp có 18
Ai bị block giống mình thì đừng log id trên ip chính là ok , pix nó đã block ip mình

mấy cha nội bàn chuyện soft với lại ip thì ra chỗ khác cho người ta còn update tình hình nữa chứ.

tình thì có có nhiêu đó, update hoài làm gì cho đặc topic hả bạn. Phải có mắm muối mới thú vị cho topic chứ :binhsua50:

vậy bác chỉnh được tình trạng đó chưa hả bác thử reset modem nó đổi ip thư xem sao :binhsua56:
log id proxy có khác , số post mỗi acc 1 trời 1 vực

Chậm

tình thì có có nhiêu đó, update hoài làm gì cho đặc topic hả bạn. Phải có mắm muối mới thú vị cho topic chứ :binhsua50:
hihihih thì biết ko có bao đen ỡ đây mới pha vô tùm lum chứ có thêm đc tui mới sợ , tui bị delete post hoài đó ...
ông luke vẫn còn sài proxy witcher ah`

vậy bác chỉnh được tình trạng đó chưa hả bác thử reset modem nó đổi ip thư xem sao :binhsua56:
reset modern nó đổi 2 số cuối thôi , số đầu giữ nguyên , cách đó ko dc
lát log vào làm lại tui fake ip trc :D

20id chậm

haiz... Code khó nhìn quá, vừa login vào lại pải logout ra.:((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member