[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
14id, sp 26. Thi thoảng delay vài giây. Đg gõ ngon thì cúp điện. Rảnh vô qua điện thoại update tình hình cho ace:))

bao nhiu con proxy the' nhey? ???

15id, 4proxy load ổn định, có dấu hiệu pix dùng proxystop. Con nào ko elite gõ dc xí là block liền.hic.

15id, 4proxy load ổn định, có dấu hiệu pix dùng proxystop. Con nào ko elite gõ dc xí là block liền.hic.

chuẩn men :D, mình cũng bị vậy, đàng làm bị block mất 2 em, mình xài mỗi ac phụ là 1 proxy mà vẫn bị block

chuẩn men :D, mình cũng bị vậy, đàng làm bị block mất 2 em, mình xài mỗi ac phụ là 1 proxy mà vẫn bị block

có khi nào lại bị gián điêp thông báo cho admin pix bik ko nhĩ :phieu:

sao chậm dữ vậy 14 acc tốc 11 sao dái sý kêu nhanh ta :binhsua18:

block là do win của mấy bác đó chứ kô phải do pix gì đâu tui gõ 4 5 ngày nay chưa biết block là gì nếu bị thì nhiều người bị chứ kô phải bị 1 2vai người đâu :binhsua25:

block là do win của mấy bác đó chứ kô phải do pix gì đâu tui gõ 4 5 ngày nay chưa biết block là gì nếu bị thì nhiều người bị chứ kô phải bị 1 2vai người đâu :binhsua25:
computer vừa ghost xong lúc sáng,win nỗi gì,mấy chục người bị đâu phải 1,2người

computer vừa ghost xong lúc sáng,win nỗi gì,mấy chục người bị đâu phải 1,2người

sáng giờ vẫn chiến ầm ầm 1 proxy 5 acc chứ nhiêu :binhsua37: chậm kinh khủng :binhsua32:

hic, cũng hi vọng thế. nếu do win hoặc proxy die thì xử lý sẽ dễ hơn.
chậm hơn hẳn rồi, log thêm 4id nữa mà vẫn chậm.
PS: 1 trường hợp khác, 1proxy log 8id vẫn load dc. bó tay pix.

hic, cũng hi vọng thế. nếu do win hoặc proxy die thì xử lý sẽ dễ hơn.
chậm hơn hẳn rồi, log thêm 4id nữa mà vẫn chậm.
PS: 1 trường hợp khác, 1proxy log 8id vẫn load dc. bó tay pix.

thử log 9 10 acc coi nó load ko nếu nó load là nó hạn chết viêt nam minh rùi :ban:

proxy vn hay nước ngoài cũng bị block sạch,bó tay !

Các ACE bị block chắc đang dùng XD, dạo này XD chưa ổn lắm về vụ add proxy vì mình trước đang xài cũng bị bock liên tục up lên nhờ XD xem lại thì có 1 bạn comment nói là do mình vì bạn ấy vẫn xài bình thường nên thôi ko nói nữa và chuyển qua xài bubu trên 10 ngày nay chưa bị block 1 lần nào, Tình hình 15ID sp 14 giờ này ko dám log thêm vì sợ đễn bão code ra là miss liên tục

14 idd speed 18 chậm quá hết muốn up luôn :binhsua24:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,116
Latest member
yvi

Most viewed of week

Most discussed of week