[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
Tình hình đây :(:(

Tình hình là : câu hỏi ít, chó mèo ko, sorry ko, bác sĩ ko và đặc biệt là soft XD từ hôm qua tới h vẫn là KO CÓ LẬP CODE :mad::mad:

p/s : trừ trường hợp proxy kết nối yếu thì có lập code..... làm soft XD từ hôm bữa tới h vào nghe lập code lập code mà tui làm 6id IP chính có thấy lập lập lập cái gì đâu :(:(

Banned Soft xuân đức, chắc bị lập code, xin thả banned, thì nó bảo là banned for everyone, this is permanently banned, banned for using soft

Bạn dùng từ "chắc" mần tội nghiệp soft XĐ.
Đa số update tình hình các anh/chị xài toàn XĐ mà có hề hấn gì đâu.
Với lại bạn gõ với bao nhiêu IDs và Tốc độ đường truyền gói cước bạn xài là gì.
Nhiều lúc đường truyền yếu mà bạn log nhiều ids quá nó lặp code, lag code, timeout, ... dẫn đến bị banned từ trang chánh là chuyện bình thường.

22 acc speed 21 p&p. câu hỏi 2 , chó mèo 1 sau 1 giờ. kô bác sĩ, lặp code thỉnh thoảng.
ps : bác nào biết CT tiền khi nào về vậy

tình hình khả quan hơn chưa bà con :binhsua04:

Khổ thân cho cậu, khuya làm hok ngon hay sao

khuya làm mất ngủ hại não lắm tùy người thức được người kô được 14 acc tốc 23 nhé mình gõ chậm :binhsua04:

lặp code ko, chán.. mí con proxy cùi bắp quá :binhsua17:

load tạm chậm vài s nhé bà con
[/url][/IMG]

10 ac load vù vù nha bà con
mình có nguồn proxy phong phú và ngon nên ngoài 7 AC IP chinh, mỗi ac ad 1 proxy cho nhanh ;))

10 ac load vù vù nha bà con
mình có nguồn proxy phong phú và ngon nên ngoài 7 AC IP chinh, mỗi ac ad 1 proxy cho nhanh ;))

cạn proxy mất

ps: 20 acc load tốt nhé server p&p, lặp code kệ, miễn sao đừng ban ta là được ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week