[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
cho cái hình đi mọi người đang xem TS lê thẩm dương mắc cười quá đi mất

uhm. Ts. Lê Thẳm Dương đã từng dạy mình năm nhất đại học. Ông này dạy mắc cười lắm. Vào tiết học của ổng cười bể bụng. từ dùng đặc trưng cuả ông ấy là KHIẾP KHIẾP. Chửi thề trong lúc giảng bài luôn :))

uhm. Ts. Lê Thẳm Dương đã từng dạy mình năm nhất đại học. Ông này dạy mắc cười lắm. Vào tiết học của ổng cười bể bụng. từ dùng đặc trưng cuả ông ấy là KHIẾP KHIẾP. Chửi thề trong lúc giảng bài luôn :))

Ước gì thầy dạy mình nhĩ, thấy ỗng dạy phê ghê =))

cho hỏi ngoài lề tí , cứ đăng nhập id nào bị blocked hay error connect thì thay proxy hay logout rùi login lại nó cứ báo sorry try to login later , khoảng 1 tiếng sau mới vào đc ? có cách nào khắc phục ko? mình xài soft xuanduc . Thanks !

cho hỏi ngoài lề tí , cứ đăng nhập id nào bị blocked hay error connect thì thay proxy hay logout rùi login lại nó cứ báo sorry try to login later , khoảng 1 tiếng sau mới vào đc ? có cách nào khắc phục ko? mình xài soft xuanduc . Thanks !

Bạn thay proxy khác xem.nếu ko đc thì mình chịu.:)
---
PS: Tự dưng load chậm qá.10 ID ngồi ngóng code.chắc tầm 15ID mới vừa

Bạn thay proxy khác xem.nếu ko đc thì mình chịu.:)
---
PS: Tự dưng load chậm qá.10 ID ngồi ngóng code.chắc tầm 15ID mới vừa

thanks cậu . mình thay rồi mà ko đc ,load chậm thui đi ngủ lun , sáng mai gõ

timeout 81 :binhsua159:

hình như bubu test pri lên 7-8 nhiều hơn xd thì phải
xd test 10 dc 9 em về 0
hnay test = bubu 10 con 5 con lên 7 ><

Banned Soft xuân đức, chắc bị lập code, xin thả banned, thì nó bảo là banned for everyone, this is permanently banned, banned for using soft

Banned Soft xuân đức, chắc bị lập code, xin thả banned, thì nó bảo là banned for everyone, this is permanently banned, banned for using soft
view có code trống là biết liền , 5 gr của mình ra đi theo phương thức này , có j qua topic soft xd báo danh banned nha bạn ~.~

6acc sp >25

các bác nên dùng soft xuân đức ngày 28/6, 29/6 ít lặp và hình như ít thường xuyên hơn.
Ghét nhất cái đại loại lặp code, lúc nào nhìn nó lặp lại cũng error với donsee, vào check toàn code trống :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,041
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week