Ôtô bớt hót v3.9.1

Thời gian của các bạn là vàng bạc, ko thể dành ra 1s để bấm thanks mà muốn mình dành thời gian rãnh để phát triển tool cho các bạn sao. Có luôn thông tin lượt download của 2 file kia, vào check 2 topic trước của mình so sánh luôn nhé, chả thik nói nữa, các bạn cũng đừng pm yahoo mình hỏi vấn đề này nữa dùm, mình mệt mỏi lắm.

Vừa fix lại tí, hy vọng là giải quyết được tình trạng thoát ứng dụng như thế này. Hiện đang đưa vài người test (vì mình ko chơi PTC), nếu kết quả khả quan mình sẽ gửi inbox cho những ai thanks mình. Chính thức close project sau khi fix được lỗi này !

Thanks nhiệt tình đi các bạn trẻ

---------- Post added at 09:42 AM ---------- Previous post was at 09:41 AM ----------

Sắp có Version mới rồi đó

Thank mạnh tay lên nào các bạn trẻ. Bác namit đã bỏ sao công sức lẫn thời gian để viết tool cho mọi người thì chẳng có lý do gì mà các bạn không thể bỏ 1s nhấn thank. Cùng thể hiện văn hóa cảm ơn nào.

E rất muốn thanks mà làm lào thanks khi e ko thấy nút thanks. Hức. Bao nhiêu post mới đc thanks ý nhỉ. Chứ kể từ ngày có tool của bác namit công việc nhẹ nhàng hẳn : ( : (

E rất muốn thanks mà làm lào thanks khi e ko thấy nút thanks. Hức. Bao nhiêu post mới đc thanks ý nhỉ. Chứ kể từ ngày có tool của bác namit công việc nhẹ nhàng hẳn : ( : (

Giống mình, mem it chém gió không đủ post để click thank :(

mình dùng ko bị out, nhưng có 1 vấn đề lớn là với buxhost 3.9, nếu có messege thì bạn bắt buộc phải xem messege xong rồi nó mới cho làm việc khác. mình đã để ý là nếu gặp site mà có messge là tool đứng yên, ko chạy nữa. chủ thớt xem xét fix hộ mọi người với.
thanks nhiều.

mình dùng ko bị out, nhưng có 1 vấn đề lớn là với buxhost 3.9, nếu có messege thì bạn bắt buộc phải xem messege xong rồi nó mới cho làm việc khác. mình đã để ý là nếu gặp site mà có messge là tool đứng yên, ko chạy nữa. chủ thớt xem xét fix hộ mọi người với.
thanks nhiều.

hjhj, mình ko chơi buxhost, những lúc rãnh rỗi viết tool cho vui thôi nên vẫn còn nhiều trường hợp mình chưa gặp lắm. Mình sẽ check thêm vấn đề này :)
Thanks

Thỉnh thoảng vẫn bị out nhưng đã có cách khắc, giờ thì qua được cái message nữa là pro luôn, tks bác na mít

Last edited by a moderator:
cách gì :-s
Mình chưa thấy cái mess đó nó ra sao cả :(
Có gì đâu, kéo cái bảng thông báo qua một bên rồi tiếp tục bình thường. Cái mess mà mấy site buxhost gửi vào inbox í mà, nó bắt phải đọc trước. Bác năm mấy rồi hay đã ra trường mà pro thế.

---------- Post added at 09:14 AM ---------- Previous post was at 09:12 AM ----------

cách gì :-s
Mình chưa thấy cái mess đó nó ra sao cả :(
Có gì đâu, kéo cái bảng thông báo qua một bên rồi tiếp tục bình thường. Cái mess mà mấy site buxhost gửi vào inbox í mà, nó bắt phải đọc trước. Bác năm mấy rồi hay đã ra trường mà pro thế.

Vậy là bản mới vẫn còn bị exit à :((
Mình đang học mầm non Yà-mà-ham :D

Hi, vẫn bị exit nhưng mà ko sao. Bác mà mầm non chắc mình chưa học lớp chồi :m025:

cho mình hỏi user pass lúc đăng nhập là gì ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom