Matrix ORMEUS GLOBAL: Dự án đầu tư tiềm năng 2018

Các bạn suy nghĩ kĩ nếu chơi hãy đăng ký. để dành chổ trong hệ thông cho bạn nào chơi nhé. thank! Nếu ko đầu tư thì ko có quyền lợi gì đâu

? là sao bác, có mỗi một acc sting2582000 thôi mà. Bác quote lại comment của em 2 lần @@. Vẫn chờ bác ra hiệu lệnh là nạp gói 3k đây. Bác có RCB gì không
Mình xếp bạn lên tuyến trên trong hệ thống nhé

Mình xếp bạn lên tuyến trên trong hệ thống nhé

Ok bác, thấy trên group telegram bảo vẫn chưa được đầu tư. Quyết chơi rồi nên ra cái là mua luôn

ĐÃ mua 1btc cách đây máy ngày trên sàn. chúc ae thượng lộ bình an

Cái này cân có 1 nhánh phải hả cậu. Thấy bên nhánh phải có ref còn bên nhánh trái trống không à
cậu muốn cân nhánh thì bên nào thì click vào nhánh bên đó

Của mình vào khi bác đăng bài mà không thấy ref nhỉ
acc cậu là gì để mình kiểm tra. nếu chưa có cậu bỏ acc đó đi reg lại để được vào hệ thống có nhiều quyền lwoij hơn

mình đăng kí thì sẽ được sếp vào tuyến dưới của bác rồi dưới mình thì mình phải đi tuyển hay tự động người đăng kí sau là dưới của mình nhỉ, chưa chơi kiểu này bao h

Lộ trình phát triển của site

BẢNG TIN VỀ ORMEUS

Các gói đầu tư cỏa ORMEUS: Từ 999$ đến 250 000$. Đầu tư bằng BTC / ETH.
Ví dụ gói đầu tư 999$ thì các Thành viên sẽ nhận được:
Thành viên sẽ thu về lợi nhuận 160% (ROI) / 1 chu kỳ thanh toán cho Cryptocurrency BOT Trading (1 BTC sẽ được thanh toán 1,6 BTC),
Một năm miễn phí tham gia nền tảng đào tạo trực tuyến của ORMEUS GLOBAL (INNERQUEST PLATFORM),
Thành viên sẽ nhận được $350 đầu tư vào Automated Forex Trading (MASTER TRADER),
Thành viên sẽ nhận được $200 đầu tư vào Cryptocurrency BOT Trading (2XB89),
Thành viên sẽ nhận được 1000$ dựa trên đồng Coin Ormeus (Mỗi tháng nhận 100$ / 10 tháng, dựa vào tỷ giá trung bình cộng của Coin Ormeus trên CoinMarket tại thời điểm trả Coin, Coin được trả vào đầu tháng), - SHORT-TERM MINING CONTRACT.
Thành viên sẽ nhận ngay Bonus 100$ trả bằng Coin Ormeus (Tỷ giá trung bình cộng của Coin Ormeus trên CoinMarket tại thời điểm Bonus) (FREE ORMEUS COIN),
Thành viên nhận được quyền truy cập gói Lightspeed Cryptocurrency Training
Được tặng phí $139 hàng tháng cho Cryptocurrency BOT Trading / Automated Forex Trading (Tiết kiệm tới 1,668$)
Thành viên đủ điều kiện nhận FAST START BONUS 7 %, TEAM BONUS 7%, MATCHING BONUS (3 %) TO LEVEL 1, DAILY BINARY CAP 1000, và nhiều quyền lợi khác
Thành viên có thể đầu Bitcoin không giới hạn vào giao dịch Forex hoặc Crypto,
Nhận Bonus 100$ cho Các sản phẩm hỗ trợ chăm sóc sức khỏe (ORMEUS QI)
Ngoài ra các thành viên còn được hưởng lợi nhuận từ việc đồng Coin Ormeus tăng giá,

Qúa trình đồng bộ hóa cộng đồng giữa Omeus Global, CoinXL, NanoCoin, Poweron đang diễn ra. Chúng ta sắp đầu tư được rồi đó anh em. Hãy đầu tư trong giới hạn cho phép nhé.

quan tâm

mình đăng kí thì sẽ được sếp vào tuyến dưới của bác rồi dưới mình thì mình phải đi tuyển hay tự động người đăng kí sau là dưới của mình nhỉ, chưa chơi kiểu này bao h
Nhũng người đăng ký sau tự động xếp vào tuyến dưới nhé. Nhưng hưởng % commision từ hệ thống là như nhau. Đầu tư gói càng cao thì % càng lớn. Site này bắt buộc phải đầu tư mới có lợi nhuận chứ ko có chuyện ngồi mát ăn bát vàng . :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back
Top Bottom