• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

OnyBux - Onybux.com - Buxhost Script - Minpay: 2$ - Tôi là Admin :))!

dear12345

Senior
Reactions
173
MR
0.001
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site: OnyBux.com

Dạo này rảnh quá k có việc gì làm trên MMO nên buy cái script PTC làm Admin thử.!
Mọi người tham khảo nhé, đầu tư đc thì đầu tư, có Scam refun lại:). Thật đấy, nào h có Scam ai, mún làm cho vui thôi.
Mọi người nghĩ mjh rảnh zữ, tại mún tò mò tìm hỉu mà.
Cơ bản về site:
Unquie Design - Payza, EogoPay, Paypal k chơi đc ==!, Pefect Money, chờ Verify.!!
Free 2$, mọi người mua Adv thoải mái.
Đang chuẩn bị reg NET CF Task.!:)

vote cái nhỉ :D
mai đăng sai mới kiếm ref thôi :D
thấy bảo Buxhost là scrip hay scam nhất :confused::confused::confused::confused::eek::eek::eek::eek::D:D:D:D
ai chơi bấm đây ref nè đừng solo vs thớt :D:D:D

Last edited:
vote cái nhỉ :D
mai đăng sai mới kiếm ref thôi :D
thấy bảo Buxhost là scrip hay scam nhất :confused::confused::confused::confused::eek::eek::eek::eek::D:D:D:D
Vì nó chỉ có 19$ mà =))!
Cái này tui có đầu tư theme nữa nhe==!

Vì nó chỉ có 19$ mà =))!
Cái này tui có đầu tư theme nữa nhe==!
ước j kiếm đc của thớt :D:D:D
ai chơi bấm vào đây ref cho mình né :D:D:D:D:D:p:p:p:p

Mai thuê người Design Banner.
Test coi chuẩn chưa rùi cho nó lên kệ ==))!

giá thuê ref thấp vậy. bao giờ mới có nhiều ad thế. để chơi vs thớt cho vui cửa vui nhà :D:D:D:D
ai chơi bấm đây ref nè
:D:D:D:D:D

Không có khuyến mãi cho anh em mmo à
Up cho em lên Elite đi

mọi người thông cảm, cái này phải tính toán cẩn thận nữa, mới chân ướt chân ráo zo cái lĩnh vực này, k lãi là chít ==!! Đâu phải thằng nào làm cũng thành công, mà đa số nó sẽ nghỉ khi có lãi lớn, và khi k có lãi tức LỖ =))!!

up cho thớt nổi tiếng nè :D

ọc...hiện mình đag ôn thi...chắc k có thời gian làm nữa...nên chắc phải sell đi...pùn vãi:(!

Site: OnyBux.com

Dạo này rảnh quá k có việc gì làm trên MMO nên buy cái script PTC làm Admin thử.!
Mọi người tham khảo nhé, đầu tư đc thì đầu tư, có Scam refun lại:). Thật đấy, nào h có Scam ai, mún làm cho vui thôi.
Mọi người nghĩ mjh rảnh zữ, tại mún tò mò tìm hỉu mà.
Cơ bản về site:
Unquie Design - Payza, EogoPay, Paypal k chơi đc ==!, Pefect Money, chờ Verify.!!
Free 2$, mọi người mua Adv thoải mái.
Đang chuẩn bị reg NET CF Task.!:)
mấy site kiểu buxhost này h k mặn mà lắm
mà site thớt khá đẹp đó
có điều ko làm thì thui mà làm admin phải dấu mặt nhé
vì site kiểu này mà để mem chiến thì thớt khó thọ dc lâu . vì mem nó băm rất khẻo
có đợt có thằng để min pay 00 uy tín trụ dc 3 ngày pay hơn 1k$ hốt quá bắt invest

um...thanks...vi mjh ch mún thỏa trí tò mò thôi...nên k quan trọng vấn đề đó...vì có mún scam ai đâu:)
mấy site kiểu buxhost này h k mặn mà lắm
mà site thớt khá đẹp đó
có điều ko làm thì thui mà làm admin phải dấu mặt nhé
vì site kiểu này mà để mem chiến thì thớt khó thọ dc lâu . vì mem nó băm rất khẻo
có đợt có thằng để min pay 00 uy tín trụ dc 3 ngày pay hơn 1k$ hốt quá bắt invest

Thớt sell lại thì pm tớ nhá đang rảnh nên có hứng nghịch tý :)
PM noreply và tui rất ghết những người như thế:)

làm adm thì phải giấu mặt còn ko thì sao trụ đc hả cậu :) Giờ mem chơi PTC toàn xài tool nên có mấy ai mặn mà mua ads đâu>.<
site khá đẹp :)

làm adm thì phải giấu mặt còn ko thì sao trụ đc hả cậu :) Giờ mem chơi PTC toàn xài tool nên có mấy ai mặn mà mua ads đâu>.<
site khá đẹp :)
thanks đệp là vui rùi,,,3 ngày hơn 10h mỗi ngày tức 30h mình design nó đấy...mjh là dân kinh tế k phải dân IT =))!
30$ thôi, ai hốt về nghiên cứu ngẫm nghĩ ddj, mjh thông báo change admin cho..:)
Lo ôn thi,,,rớt k có $ đóng thi lại :_!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back