Onstartx-www.onstartx.com. Admin ViệtNam. Mã hóa SSL 256bit và Trustwave + SiteLock.

cái ông ADmin này hình như là admin của Wavaxlix hazzz. Khuyên chơi wavaclix rồi nó đè ra blocked ip. Nghi lắm hazzz

cái ông ADmin này hình như là admin của Wavaxlix hazzz. Khuyên chơi wavaclix rồi nó đè ra blocked ip. Nghi lắm hazzz
Nhầm rồi bạn ơi, thông tin chính thức là wava nhờ 1 người VN đứng tên thanh toán hộ qua cổng paypal, sau khi có khoản tiền 8000$ người này đã lặn mất tăm khiến wava ko thanh toán được qua cổng PP nữa. Chính vì vậy wava quay lại ban toàn bộ mem VN và có thư xin lỗi gửi tới mem VN, bảo mọi người mở tranh chấp trên PP để lấy lại tiền!
Thân!

Nhầm rồi bạn ơi, thông tin chính thức là wava nhờ 1 người VN đứng tên thanh toán hộ qua cổng paypal, sau khi có khoản tiền 8000$ người này đã lặn mất tăm khiến wava ko thanh toán được qua cổng PP nữa. Chính vì vậy wava quay lại ban toàn bộ mem VN và có thư xin lỗi gửi tới mem VN, bảo mọi người mở tranh chấp trên PP để lấy lại tiền!
Thân!

ko mở dc tranh chấp

mấy bạn cho mình hỏi khi đk time để thuê ref thì mình sẽ làm ntn ?

mấy bạn cho mình hỏi khi đk time để thuê ref thì mình sẽ làm ntn ?View attachment 44164
hour 1 là giờ thứ nhất bạn ttuê RR, hour 2 là giờ thứ 2 bạn thuê RR, bạn chỉ được thuê RR trong 2 giờ cố định +10 phút mà bạn đã chọn, ko thuê được ngoài giờ khác. Ví dụ bạn chọn giờ 1 là 12h, giờ 2 là 0h thì tương ứng với giờ tại VN là 7h sáng và 7h tối, bạn chỉ thuê đc RR khi đến (7h - 7h10) sáng hoặc (7h - 7h10) tối. Sau 6 ngày nếu bạn thấy giờ bạn đặt không hợp lý bạn có thể đổi lại. Chúc bạn sớm thuê được RR cho mình :)

đã ref cho thớt, acc LilTom

bấm qua view ad nó kêu chọn h, mình chọn 12:00, vậy là mấy h VN thế??? đặt vậy dc ko???? site này reset lúc nào?

bấm qua view ad nó kêu chọn h, mình chọn 12:00, vậy là mấy h VN thế??? đặt vậy dc ko???? site này reset lúc nào?
Giờ reset của site là 7h sáng VN nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
419,203
171,272
Latest member
nghiatrada
Back
Top Bottom