SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

up up up, mấy nay bận việc quá, tối về mới onl được, mà nhiều bạn hỏi quá, xin lỗi vì sự chậm trễ :):)

DR clicks khá đều, cám ơn các bạn, dự là lại sắp bonus tiếp :D:D, 31-01 tới này mình vẫn RB bình thường nhé,(có thể chậm 1 ngày), minpay như cũ : 0,2$, riêng có 1 bạn muốn để nhiều hơn rồi mới RB (do fee PP cao quá) nên lùi RB của bạn ấy vào lần sau

Khi nào thì nên Renew nhỉ. Thấy autopay chỉ hoạt động cho những ref còn 20 ngày đổ lại hết hạn nhỉ.

Khi nào thì nên Renew nhỉ. Thấy autopay chỉ hoạt động cho những ref còn 20 ngày đổ lại hết hạn nhỉ.
renew là thuê mới khi ref hết hạn thôi bạn, còn recycle là tái chế ref còn hạn, cũng tương tự nhau thôi, nhưng hình như Onstartx đâu thấy có renew đâu o_Oo_O

renew là thuê mới khi ref hết hạn thôi bạn, còn recycle là tái chế ref còn hạn, cũng tương tự nhau thôi, nhưng hình như Onstartx đâu thấy có renew đâu o_Oo_O
Gia hạn thêm 30 ngày khi sắp hết hạn mà bạn.
Ý mình là auto pay hoạt động khi ref còn trên 20 ngày hết hạn. Vậy nên gia hạn mấy ref avg cao trước khi ref còn 20 ngày để áp dụng được auto pay. Còn tái chế thì mình cứ để auto, avg chả mấy khi tụt nên kệ :D

xin lỗi các bạn, mấy hôm vừa rồi đi ăn cưới, uống hơi nhiếu, không online mấy nên không trả lời với Ref back được, tối nay sẽ RB cho các bạn,
Sorry vì sự chậm trễ ;);)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week